• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Mr.Goodliving] NCIS Game thám tử

natan

Tìm kiếm hiện trường vụ án, thu thập chứng cứ, kiểm tra các kết quả trong một phòng thí nghiệm tìm ra nhửng tình tiết nghi ngờ có thể. Một khi bạn có tất cả các phần chứng cứ, mang lại cho để thẩm vấn và chọn như thế nào để nhận được thông tin trong số chúng. Nhưng hãy thận trọng, nếu bạn đang quá hung hăng họ sẽ không từ bỏ bất cứ điều gì.
Tất cả các thú vị điều tra diễn ra trong một kết hợp giải trí của hành động và mini-game như dấu vân tay kết hợp, xây dựng lại các chất hóa học và thậm chí cả khám nghiệm tử thi! Bạn có thể nhớ để làm theo quy tắc đặc biệt chất Leroy Jethro Gibbs 'và bắt bọn tội phạm.

Dowload:
http://www.mediafire.com/file/a1mvt1vy7zi24qa/NCIS_v1.3_5800_en_Retail-drAdeLante.jar

thanhthuc0308

nếu người thông minh mà không chịu học thì vẫn chỉ là kẻ bình thường thôi, mình thấy vừa chơi game vừa học tiếng anh mới hay đấy chứ:D