• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mr Trung off chui tại Quảng Châu

Status
Không mở trả lời sau này.

jennydontcry

Hôm nay,dưới cơn mưa hạ sớm tầm tã tại Quảng Châu,Mr Trung không quản đường xá xa xôi lặn lội từ Quế Lâm lên thăm anh em "vùng sâu vùng xa" tại Quảng Châu.Sau đây là một số hình ảnh thân mật được jennydontcry ghi lại.
Từ trái qua phải : lylac ; jennydontcry(2 thành viên tại QC) và Mr Trung.
Sau vài câu Ní hảo tay bắt mặt mừng là anh em bay vô quán luôn:D

Chỉnh sửa cuối:

Nemmatlanh

Anh Trung vui quá nhỉ?hiii,Con Exec của ai mà trông đẹp thế kia?:D:D:D.Chúc anh em off vui vẻ nha =D>=D>=D>=D>=D>=D>

Tom_codon

Super V.I.P
Bác Trung dạo này hơi gầy đấy nha....:-? :-? :-?
Mặc áo không biết có ướt ko mà thấy xương sườn bán hơi nhiều đóa :)) :)) :))
3 anh em off chui vui quá.Nhìn thèm ghê b-) b-) b-)

MrTrung

Phải công nhận gặp được anh Ngọc và anh Thiện vui thật đó :D Em thành thật xin lỗi về chuyện cái ô nhé em không chí nhưng mà quên thật :D
Ku Tom bảo anh gầy hả ? Trông anh thế thôi nhưng mà anh vẫn nặng cân hơn Ku KẳngMìn (KangMin82) đó :)):)):)).
Cảm ơn các anh em trên Quảng Châu vì sự tiếp đón nhiệt tình đó.=D>=D>=D>=D>=D>

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Ông Trung sướng thiệt hôm nào rảnh + có tiền phải đi QC với ông off một chuyến mới được :))

Kangmin82

Phải công nhận gặp được anh Ngọc và anh Thiện vui thật đó :D Em thành thật xin lỗi về chuyện cái ô nhé em không chí nhưng mà quên thật :D
Ku Tom bảo anh gầy hả ? Trông anh thế thôi nhưng mà anh vẫn nặng cân hơn Ku KẳngMìn (KangMin82) đó :)):)):)).

Tiếc thật lần trước đi Quảng CHâu với ku Trung mà ko có dịp gặp 2 bác,hy vọng 1 ngày ko xa sẽ off cùng 2 bác ở Quảng CHâu =D> =D> =D>

longnhi88

Ông anh chu du khắp chốn mà có hộp ... em bảo mua làm quà mãi chả thấy đâu,chán ông anh,chắc có bao nhiêu dùng hết cả rồi chứ jì =))=))=))=)):)):)):))

jennydontcry

Haha thôi cầm đi đừng ngại lần sau qua đền cái gì đó khác là được rồi ,không thì bữa nào anh xuống Quế Lâm "báo" lại chú sau cũng được =)) .Đùa vậy thôi nhé,anh cũng rất vui được gặp chú:D

B

Beelzebub

Guest
khi nào các bác lên BK thì báo em 1 câu nhé

Status
Không mở trả lời sau này.