• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MS Office cho SP WM2005....

tdmavth175

Bác nào có phần mềm office cho sp wm2005 thì cho em xin với, mà cụ thể là cho con MPX200, ngoài kia có bác cho rồi nhưng không chạy được..

tdmavth175

Down kiểu gì hả bác, em chiun không tài nào down được, hình như phải mất tiền? Em làm mọi cách vẫn bó tay. Nó bảo em upload lên 1 vài file, em up lên hàng chục mb, thế mà nó vẫn cứ không cho đường link để down con của bác thế là thế nào. Về sau bác cứ up lên mediafire.com ý. Vừa nhanh, vừa free 100% lại còn dễ down, chỉ cần click vào đường link là nó cho down luôn.

CoHuong

Down kiểu gì hả bác, em chiun không tài nào down được, hình như phải mất tiền? Em làm mọi cách vẫn bó tay. Nó bảo em upload lên 1 vài file, em up lên hàng chục mb, thế mà nó vẫn cứ không cho đường link để down con của bác thế là thế nào. Về sau bác cứ up lên mediafire.com ý. Vừa nhanh, vừa free 100% lại còn dễ down, chỉ cần click vào đường link là nó cho down luôn.

tdmavth175 cần App Unlock và cài .Net CF 2.0 trước khi chạy file .cab WM Office 6. Down free (chọn hàng cuối Select your download: bấm vào free) và không cần upload thứ gì cả.
CoHuong có thể tải mọi thứ rất nhanh chóng và dễ dàng các file trên qua đường link dưới đây thẳng vào ĐTDĐ và chọn hệ điều hành của mình:

http://mobile.surrealnetworks.com/

CoHuong chưa upload lần nào và sẽ học cách trong tương lai -
Chúc thành công.