• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MSZ_SCR v2.3-Chụp ảnh màn hình kèm dấu nước *Cập Nhật*(29/03/2010)

phuonxinh

MSZ_SCR v2.3-Chụp ảnh màn hình kèm dấu nước *Cập Nhật*

MSZ_SCR-Phần mềm chụp ảnh màn hình kèm ảnh dấu nứơc khá hay mới được cập nhật lên phiên bản 2.3 với nhiều tính năng mới như chụp hình liên tục, chức năng tạo ảnh dấu nứơc, cải tiến mới khi chạy nền,....
screen shot:

* Phiên bản đã tích hợp 4 ngôn ngữ English-Russian-Chinese-Tiếng Việt: MSZ_SCR_2.30.fix.Sis

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

Soft rất hay em thích nhất là đặt phím tắt chỉ cần 1phím
Nhưng Mấy cái phím tắt lộn hết gòy anh ơi.
Em đặt phím gọi thì lại là phím menu, phim bút= > phím chọn trái...:D

hihoha

Well-Known Member
Soft rất hay em thích nhất là đặt phím tắt chỉ cần 1phím
Nhưng Mấy cái phím tắt lộn hết gòy anh ơi.
Em đặt phím gọi thì lại là phím menu, phim bút= > phím chọn trái...:D

Cái đó chắc do phuonxinh việt hóa nhầm thôi,đợi bạn ấy fix lại:-?

phuonxinh

Đó là do bạn ý down nhanh quá thôi, hôm qua mình up bản việt hóa bị lỗi đc 15 phút thì mình sửa lại link , có thể trong thởi gian đó bạn ấy đã down bản đó về.
Bản đó bị lỗi do trong lúc vh em lỡ tay xoá mất mộ dòng. Nên thứ tự các dòng
Bị lệch. Đêm qua khi đi chơi về em đã sửa lại và fix lại link rùi. Hồi sáng đã thêm tệp đính kèm cho mọi người rễ down.

Chỉnh sửa cuối:

hanhfuc1tinhyeu

Hihoha, mình chỉ thấy u ấy up pm kô mình mới hỏi mà. Giờ u ấy mới nói rõ nè. để mình test xem. Thak nha

anglelove_199x

Mấy a ơi,tạo con dâú trog pm này xấu wá.Vừa nhỏ vừa mờ,xấu lắm.Mấy anh giúp e,hướng dẫn e tạo con dấu đi.E thix pm này lắm.Tạo watđrmark đi.

anhcoj

Thường thì muốn đẹp phải làm trên PC, còn làm trên đt thì ko được đẹp. Bạn dùng pm ID trên đt làm cũg đc,cần tạo 2 ảnh (1ảnh thường, 1ảnh mặt nạ) kích thước 124~38 rùi chép đè vào !:\System\apps\MSZ_scr\pdaviet. Tìm hiểu thêm nhé, có topic HD rùi đó. Chúc thành cônh!

boykute85

em muốn tạo một cái ảnh đánh dấu với mỗi chữ một màu thì fải làm thến nào vậy anh em

phuonxinh

trong thư mục ảnh đánh dấu có 2 cái ảnh , 1 cái ghi chữ, 1cái là màu chữ, chỉ cần xử lí cái ảnh có màu sao cho vị trí mỗi màu trùng với vị trí mỗi chữ là đc