• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MTunes v3.3.2 Việt hóa bởi dangduc_SymPViet

dangduc

Trước tiên bạn cài chương trình file MTunes_v3.3.2.sisx , sau đó bạn thoát khỏi chương trình, chọn Cap Off ở phần mềm Cap Off hoặc là trong Secman chọn Turn off, sau đó mở chương trình bằng X-plorer, vào thư mục Vietnamese trong thư mục chứa bộ cài copy file MtunesDefault.cfg vào thư mục private\20009ebc và file Mtunes.rsc vào trong thư mục resource\apps. Sau đó chạy lại chương trình bạn sẽ thấy có tiếng việt ^^ ! Xin lỗi vì bất tiện này vì phần mềm này mình cố pack với làm đủ kiểu mà cài toàn một là Update error, 2 là bị không cài được ! :( ! Chúc thành công

Link download

Pass unrar :

cupidbaby

Chương trình này nghe nhạc chất lượng âm có hay ko bạn?Có bằng ttpod ko?:-/

Last edited by a moderator:

dangduc

Cái Equailizer hả anh ? chắc tại chương trình này ko có ! Có gì anh PM em cách pack mới ^^

MinhThang

Manager
dạ em thử pack lại lỗi anh ! Anh chỉ em với :((

Anh Buidl bằng Sisware bình thuờng mà em, hay tại Win của em đó chuyện này thuờng sảy ra lắm đó nha, KJR bị hoài, thế mà cái Win của anh lại Buidl đuợc.:-?