• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mummo Call Mom v1.00 S^3 Anna Belle UnSigned Retail by POPDA

saccerwin

Mummo Call Mom v1.00 S^3 Anna Belle UnSigned Retail by POPDA​
1 phần mềm với chức năng nhanh chóng là tạo 1 thanh kéo giúp bạn gọi điện và nhắn tin với người quan trọng của mình...chỉ cần vào đặt tên và số điện thoại sau đó... nó sẽ hiện ra thanh kéo..lúc nào bạn cần gọi người này chỉ cần kéo ra gọi điện hoặc nhắn tin..:)):))đơn giản và nhanh chóng

link down:http://www.mediafire.com/?964r5on9ovmoi5l

nhaylau321

saccerwin ơi mình chép cái file avkon.dll của bác NTV_79 vào để làm mất pin và cột sống, nhưng mở nguồn thì nó hiện chữ NOKIA rồi đơ luôn giờ phải làm sao?

blackpetal

saccerwin ơi mình chép cái file avkon.dll của bác NTV_79 vào để làm mất pin và cột sống, nhưng mở nguồn thì nó hiện chữ NOKIA rồi đơ luôn giờ phải làm sao?

Trời,sao lại vào đây hỏi vấn đề này vậy bạn,qua topic của bac Ntv mà hỏi bạn ơi.Mod gặp cũng xoá mất bài của bạn thôi áh.^^

nhaylau321

Trời,sao lại vào đây hỏi vấn đề này vậy bạn,qua topic của bac Ntv mà hỏi bạn ơi.Mod gặp cũng xoá mất bài của bạn thôi áh.^^
Sorry nhưng khẩn quá, máy cứ hiện NOKIA rồi đơ luôn tháo pin ra mở nguồn lại cũng vậy
Bạn biết không? chi mình với :(

missthuha

Sorry nhưng khẩn quá, máy cứ hiện NOKIA rồi đơ luôn tháo pin ra mở nguồn lại cũng vậy
Bạn biết không? chi mình với :(

xanh+đỏ+camera+nút nguồn= ok lần sau vô top có chủ đề để hỏi bạn nhé...mod jít đó hihi

saccerwin

C5-06 ko có nút nguồn, nút đỏ với nguồn là chung cũng ko có nút camera :((
èo c5 thì đừng chơi file alkon của bác ntv_79 die phone chắc lun....mình bị dính rồi...thôi flash lại đi nha...;;)

nhaylau321

èo c5 thì đừng chơi file alkon của bác ntv_79 die phone chắc lun....mình bị dính rồi...thôi flash lại đi nha...;;)

C lúc mở nguồn chữ nokia bị đơ mình thử kết nối cáp với pc thì ko đc vậy sao flash?

saccerwin

C lúc mở nguồn chữ nokia bị đơ mình thử kết nối cáp với pc thì ko đc vậy sao flash?
bình thường mà...thật ra cáp vẫn kết nối được nhưng ở chế độ sạc pin...nên để pin đầy rồi flash không là bị lỗi đó

minhhungtin4a

Bạn ơi mình hỏi ngu tí:))
cái app này nó k tự chạy đc à
mình thấy cứ phải mở ứng dụng nó mới chạy :((

yamoto08

Cho mình hỏi cái đồng hồ giống của LG kia là soft gì vậy, cho mình xin với.

kenluz

bản này là như thế nào sao mình đọc chưa hiễu lắm bạn giải thích rõ cho mình hiễu được ko ?

Windpr0

thông cảm chủ top không biết đăng kí box.net đăng kí hoài không được nên thông cảm ai có link box.. úp dùm mình..thank trước

Dùng gmail mà đk pạn.dùg phần mềm gjã lập android trên window ,đăngnhập, ta sẽ đc 50gb free mãí mãi of box.com