• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mừng Sinh Nhật SymPviet Lần thứ nhất.

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
MỪNG SINH NHẬT SymPviet THAY LỜI MUỐN NÓI.

______________________(o0o)_____________________

Ngày 21/9/2008 SymPViet chính thức được công nhận trên Diễn Đàn PDAViet, đánh dấu sự ra đời và vươn xa của các Member trong lĩnh vực Việt hoá phần mềm, Không thể không nói đến sự quan tâm đúng đắn và kịp thời của BQT_ PV với “ Tầm nhìn thế kỷ”.

SymPViet được hình thành từ cái Nôi Việt hoá của PV thuở sơ khai, ấp ủ sự đam mê ở một lĩnh vực mới trong một sân chơi lành mạnh. Xong để có đuợc như ngày hôm nay, mặc dù chưa đáp ứng thoả mãn lòng mong mỏi của người dùng, nhưng nó đã đáp ứng một phần nào về sự tiếp cận dễ dàng nhất với một phần mềm hệ điều hành Symbian bằng ngôn ngữ Việt Nam. Kết quả có được như ngày hôm nay là thành quả của những con ngưòi ngày đêm cặm cụi, giành giật từng phút riêng tư để có một sản phẩm Việt hóa mới ra đời.

SymPViet phát triển về mọi mặt, số luợng T/v ngày càng tăng kể cả số lượng và chất luợng. Phần mềm Việt hóa, ngày một hoàn thiện hơn, đuợc nhiều người sử dụng đánh giá cao. Tính đến thời điểm này số luợng T/v đã là con số 13, với hơn 400 phần mềm S60V3 được Việt hoá.

Điểm nổi bật và trân trọng nhất của SymPViet là sự kết nối tình cảm, cùng chung 1 chí huớng không phân biệt về tuổi tác, công việc hay trình độ, đây là động cơ thúc đẩy mạnh mẽ nhất và sẽ là nền tảng bền vững nhất của SymPViet. SymPviet không thoả mãn bất cứ một điểm nào, luôn tìm tòi học hỏi trao dồi kinh nghiệm, hỗ trợ cho nhau về công việc.

Các T/v trong nhóm luôn đuợc sự quan tâm cao từ BQT giúp cho nhóm có được nguồn tài nguyên để thể hiện khả năng của mình, đồng thời cũng kịp thời khen thuởng và cổ vũ bằng các hình thức như sét cấp Chứng Chỉ, VIP, MOD…và các vị trí cao hơn trong tuơng lai.
Mặc dù sự nỗ lực hết mình trong công việc, xong những điểm yếu kém của SymPviet vẫn còn tồn tại, hy vọng các bạn sẽ thông cảm chia sẻ và chúng tôi những con người làm nên cái tên SymPviet, sẽ cố gắng để hoàn thiện tốt hơn trong những mặt yếu kém còn lại.

Thưa các bạn!
Nhân dịp kỷ niệm 1 năm thành lập cũng là Sinh Nhật lần thứ nhất của SymPViet tôi xin thay mặt tất cả T/v SymPViet, gởi đến BQT PDAViet các ĐHV và tất cả Member, Lời cảm ơn sâu sắc nhất, đã góp ý chia sẻ và sử dụng các sản phẩm phần mềm Việt hoá của chúng tôi.
Chúng tôi SymPviet nguyện sẽ đem hết sức mình, luôn trao dồi phát triển nhằm phục vụ các bạn đầy đủ nhất, chất luợng nhất, nhanh chóng nhất trong lĩnh vực của mình. Góp phần xây dụng DD ngày càng lớn mạnh.

Qua đây SymPViet cũng xin bày tỏ lòng cảm ơn đến tất cả các T/v trong nhóm, đã đóng góp xây dựng để SymPviet ngày càng phát triển.
Cuối cùng một lần nữa Cảm ơn đến BQT PDAViet cùng tất cả ĐHV Member, các bạn từ các DD khác và các bạn đã có lần ghé thăm PV, Qua các bạn SymPviet xin gởi lời kính chúc đến Gia đình các bạn sức khỏe thành đạt trong cuộc sống.

Chúc cho PDAViet ngày càng lớn mạnh với vị thế của mình.

Chào Thân ái và Đoàn kết.

Chỉnh sửa cuối:

troly

Well-Known Member
Chặn đường phát triển thật gian nan, thành quả đạt được thật ngọt ngào=D>=D>=D>

Kojiro

Super V.I.P
Mượn đỡ tấm ảnh này cho hoàng tráng vì anh em SymPViet "nghèo" quá ko có tiền mua bánh :))

Nynk_102

HAPPY BIRTHDAY TO YOU MY SymPViet !!!
Chúc SymPViet ngày càng bay cao , bay xa trên con đường Việt hóa !!!

XuanTruong

Super V.I.P
Nhân dịp sinh nhật SymPviet, thay mặt BQT XuanTruong xin gửi lời cảm ơn trân thành đến các Anh Em trong nhóm VIỆT HÓA SYM đã không quản ngày đêm cho ra những sản phẩm phục vụ cộng đồng PDAVIET! Xin chúc các Đồng Chí và gia đình luôn mạnh khỏe và thành đạt, chúc cho NHÓM ngày càng phát triển lớn mạnh về mọi mặt!=D>=D>=D>

PhamQuang

Manager
Chúc mừng nhóm "SymPviet" !!!

Chúc các bạn luôn dồi dào sức khoẻ, đội ngũ ngày càng đông đảo và chất lượng công việc ngày càng tốt.

traihp9001

Well-Known Member
Chúc anh em SymPViet mạnh khỏe để tiếp tục việt hóa các ứng dụng ngày càng nhìu hơn :D!

TruongHan

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật SymPviet tròn 1 tuổi,chúc cho đội ngũ Việt Hóa luôn hăng say và đạt nhiều thành quả vượt bậc hơn =D>=D>=D>

Killer_Rose

Ko quà ko cáp chỉ có lời chúc và lời cảm ơn các bác đã Việt Hóa PM để mọi người có thể dễ dàng sử dụng các phần mêm . Chúc các bác SymPViet luôn có nhiều sức khỏe để Việt Hóa được nhiều phần mêm ứng dụng hay hơn :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
CHÚC MỪNG SINH NHẬT CỦA NHÓM SYMPVIET. CHÚC NHÓM NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN LỚN MẠNH HƠN NỮA.=D>=D>=D>=D>

url

hunterviet

Well-Known Member
Mừng cho những thành quả đã đạt được của nhóm SymPViet. Chúc cho SYMPVIET sẽ phát triển hơn nữa trên con đường Việt hóa, một công việc mang tính cộng đồng cao. Chúc cho các thành viên trong nhóm nói riêng và toàn thể thành viên đã và đang trên con đường việt hóa ngày một khăng khít, nâng cao sự chia sẻ. Chúc cho sự phát triển của PDAViet ngày một lớn mạnh, không thể thiết là sức khỏe của các thành viên trong BQT đã vất vả điều hành và phát triển DD. Xin chúc các thành viên trong nhóm luôn đạt hiệu quả cao nhất trong công việc:)=D>

onggia189

em hôm giờ ko thấy hôm nay mới biết sinh nhật của SymPViet .mặc dù muộn nhưng em cũng xin chúc mừng sinh nhật SymPViet lần thứ nhất , cám ơn các anh và các bạn đã việt hóa những phần mền rất hữu ích , chân thành cám ơn:)

Status
Không mở trả lời sau này.