• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Muốn Recovery file trong HTC One X làm sao ?

gacon_251989

Tình hình là em mất một số file Video vs Photo trong điện thoại HTC One X, rất muốn phục hồi lại bằng phần mềm nhưng tình hình là máy em chưa Root, và cũng k hỗ trợ Mass Storage, nên khi Connect vs PC nó chỉ hiện là HTC One X Phone chứ k nó k hiện như một SD Card nên các phần mềm không nhận như ổ cứng.
Có ai biết cách xử lý hay phần mềm để Recover lại không ạ ?
Hay cách nào để Connect One X như một ổ cứng để phần mềm khôi phục dữ liệu nhận không ah ?
Cảm ơn mọi người trước :(

Dragon459

Manager
Tình hình là em mất một số file Video vs Photo trong điện thoại HTC One X, rất muốn phục hồi lại bằng phần mềm nhưng tình hình là máy em chưa Root, và cũng k hỗ trợ Mass Storage, nên khi Connect vs PC nó chỉ hiện là HTC One X Phone chứ k nó k hiện như một SD Card nên các phần mềm không nhận như ổ cứng.
Có ai biết cách xử lý hay phần mềm để Recover lại không ạ ?
Hay cách nào để Connect One X như một ổ cứng để phần mềm khôi phục dữ liệu nhận không ah ?
Cảm ơn mọi người trước :(

Mình không nhầm thì với các máy không hỗ trợ thẻ SD lúc kết nối vẫn chia bộ nhớ làm 2 phần chứ nhỉ.