• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[MusicVideo] Hát hay như DreamLand có nên làm Nhạc sỹ ??

DreamLand

Trong 02 ngày chạy "sô" tại TP Vũng Tàu, đoàn làm phim gồm DreamLand a.k.a Kunkenz và Giang Gia Huy a.k.a Dushaker đã kịp sản xuất Music Video (MV) If you are not the one và phát hành ngay sau khi đoàn làm phim di chuyển về TP HCM.

Nội dung MV rất ý nghĩa, lôi cuốn và hết sức lãng mạn, được quay tại bờ biển.
Những ngày này, các Fan của anh Kunkenz đã liên tục gửi lời chúc mừng và xin được chia vui về sự thành công của MV mới này.
Một bạn nói: "Clip cực kỳ chất, anh Kunkenz rất đẹp trai, hát hay nhưng hơi gầy, anh nhớ ăn uống nhìu zô nhé ! Em yêu anh ! ( Cười - PV)

Doanh thu từ việc bán đĩa hiện đã lên đến hàng triệu USD.
Sau MV này anh Kunkenz sẽ tiếp tục sản xuất ra nhiều MV tuyệt vời hơn nữa để phục vụ các Fan.
Anh nói: "Tôi chỉ làm MV này chỉ để thỏa mãn sở thích và đam mê chứ không nghĩ đến tiền."
Nhưng theo nhiều thông tin, quá nổi tiếng sau MV, nhiều thương hiệu nổi tiếng đã mua hình ảnh của anh và đã thực hiện các hợp đồng Quảng cáo bom tấn, được biết giá trị các hợp đồng này là không hề nhỏ.

Mời các bạn thưởng thức @@
Đừng ném đá mà hãy ném gạch, cũng đừng coi Kunkenz là Idol hay là một hiện tượng âm nhạc của thế giới nhé. Tớ kg thích scandal và nổi tiếng =]]

[video=youtube;4uWzLx0FlDI]http://www.youtube.com/watch?v=4uWzLx0FlDI&feature=youtu.be[/video]

Chỉnh sửa cuối:

HotelHoangMinh

Cố gắng giữ phong độ, anh sẽ nhanh chóng sắp xếp 01 chuyến lưu diễn vòng quanh thế giới cho e trong nay mai!=))

NhatToai

Super V.I.P
ca lẻ hát múa hay thế mà chả ai thanks cho em nó phấn khởi nhỉ....

DreamLand

lên ca sỹ hồi nào vậy pác
Em nổi tiếng trên thế giới lâu rồi mà bác :|

Âm thanh tốt, cảnh đẹp.
Clip có đầu tư, chúc dk :p
Hehe, ra biển thì cùng thằng bạn tự sướng luôn, hok có tính toán, tập dượt chi hết cậu ah :D

oh my god, ai đây?
Anh hok nhận ra em, vẫn béo ú như xưa mừ T_T

ca lẻ hát múa hay thế mà chả ai thanks cho em nó phấn khởi nhỉ....
EM làm Clip cho vui thui anh ui :D
Nhưng vẫn bị dìm hàng quá trời =))

Hoangps

đỡ k nổi,khả năng tự sướng của bác phải nói là đạt tới cảnh giới :))