• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MxTube 2.0a-1 - Xem và Download Youtube trực tiếp trên iPhone

Zenki

Super V.I.P
MiTube - Ứng dụng cho phép chúng ta xem và download các Video của Youtube trực tiếp ngay trên iPhone / iPod Touch thông qua 3G hoặc WIFI. Ứng dụng cho phép chúng ta chọn lựa chất lượng của Video muốn xem hoặc download (Low, High hoặc HD). Sau khi Download về chúng ta có thể mở MiTube để xem lại các Video đã được Download (OFFLINE).

Ứng dụng này được đưa lên Appstore nhưng lại bị Apple xóa bỏ ngay lập tức. Các bạn yên tâm có thể tìm thấy MiTube ngay trên Source của PDAVIET (http://pdaviet.net/iphone)

VIDEO giới thiệu

[video=youtube;ncu53qfALTg]http://www.youtube.com/watch?v=ncu53qfALTg[/video]

haininh

ok, mình đã dow và cài vào máy, đã text dùng rất ok wifi thì rất nhanh, nhưng mà cái icon nó cứ mờ mờ ko rõ hình gì, ko biết lý do tại sao, các bạn cài có bọ thế ko?

Zenki

Super V.I.P
ok, mình đã dow và cài vào máy, đã text dùng rất ok wifi thì rất nhanh, nhưng mà cái icon nó cứ mờ mờ ko rõ hình gì, ko biết lý do tại sao, các bạn cài có bọ thế ko?
Icon mờ không rõ hình là sao bạn? Bạn giải thích hoặc cho cái hình minh họa để dễ hiểu!

kojirovn

ct này mình down cả trên installous lẫn thông qua cydia đều được, nhưng không hiểu sao lúc gần download xong thì toàn bị failed...Hiện đang dùng tạm atube video downloader trong cydia, tuy có quảng cáo nhưng down và xem cũng ổn lắm.

lecuongpht

Dung đc cho iOS4.0 chưa bro? Kô hiểu sao máy mình phần youtube trước vào đc mà dạo này lại kô vào đc nữa.H nếu dùng đc cái này cho iOS4 thì tốt quá thay luôn cái kia bi die

lecuongpht

xài tốt thank you.Nhưng sao vào kô có cái j vây.Cứ phải tìm phim thì mới hiện lên à?Youtube vào cái có luôn mà

Zenki

Super V.I.P
Dung đc cho iOS4.0 chưa bro? Kô hiểu sao máy mình phần youtube trước vào đc mà dạo này lại kô vào đc nữa.H nếu dùng đc cái này cho iOS4 thì tốt quá thay luôn cái kia bi die

Cái này dùng tốt cho iOS 4, bạn xem lại tiêu đề nhé!

ct này mình down cả trên installous lẫn thông qua cydia đều được, nhưng không hiểu sao lúc gần download xong thì toàn bị failed...Hiện đang dùng tạm atube video downloader trong cydia, tuy có quảng cáo nhưng down và xem cũng ổn lắm.

Mình Download bình thường, Down qua WIFI thì ổn định hơn!

xài tốt thank you.Nhưng sao vào kô có cái j vây.Cứ phải tìm phim thì mới hiện lên à?Youtube vào cái có luôn mà

Youtube có cái đó nhưng Youtube có Download được không :D Được cái này mất cái kia chứ :D Đâu có cái gì hoàn hảo!

Zenki

Super V.I.P
Vừa có bản Update 2.0a-1 trên Source của Bigboss, anh em đang dùng bản hiện tại bị lỗi khi Down Video thì có thể lên Cydia tìm "MxTube" để cài đặt!

File khi tải về sẽ nằm trong / var / mobile / media / mxtube.