• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My Candle Pro v3.00(0)S60v3v5^3 retailed by vutaikt -thắp nến sinh nhật

Status
Không mở trả lời sau này.

saccerwin

My Candle Pro v3.00(0)S60v3v5^3 retailed by vutaikt -thắp nến sinh nhật

My Candle có thể hỗ trợ bạn trong những giờ phút “lãng mạn” chỉ có 2 người. Đơn giản, nhưng nếu được đặt vào đúng hoàn cảnh, My Candle có thể đem lại nhiều hiệu quả khác biệt trong nhiều thời điểm.

Ví dụ: như dịp sinh nhật của người yêu hay bạn bè. Bạn hãy dùng My candle nhé. Chương trình có rất nhiều mẫu nến đẹp mắt và 3 loại âm thanh khác nhau....

Đây là bản pro nên có giao diện đồ họa và tính năng tốt hơn bản thường. Các bạn tìm hiểu thêm nhé.
chú ý: cái này chạy trên nền QT nhá
link down:http://www.mediafire.com/?36wk3flwn6o1xla

Xmen86

test chưa bạn? Mình kích hoạt là nó processing hoài vậy, chẳng thấy gì cả .

hung619

cái này yêu cầu QT mấy vậy bạn....mình cài vào nó không chạy hjx ai bik chĩ giùm mình nha

hdgv

Tức là chưa có ai vào chạy được, chủ thớt test chưa? Close topic đi thôi!

Dragon459

Manager
Mình cũng đã thử và kết quả là cũng chỉ dừng lại ở processing.
Lỗi thuộc về chủ thớt đã k test mà bê nguyên hình của người test sử dụng ^3
Vì chủ thớt đã ki còn bên v5 nên chỉ muốn gửi lời nhắc nhở tới các mem còn tham gia bên v5 là hãy test trước khi post - tránh tình trạng như thế này xảy ra
lock topic

Status
Không mở trả lời sau này.