• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My first rom 19214-Diamond-Green

habubi

Về cơ bản thì có lẽ chẳng khác bản rom của Mod Dvha79_ddt. Nhưng đây là bản rom đầu tay của mình. Hy vọng được mọi người ủng hộ để có thêm động lực

Link:

BA ROM CE OS 5.2.19214 (Build 19214.1.0.0 PV HBB) 16MB ramdisk-32MB PP-Diamond-green

Chỉnh sửa cuối:

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Em làm tốt lắm, cứ thế mà phát huy. Phát triển tiếp build mới được rồi
Đưa lên chú ý để động viên nhé.

Hoangdat_vista

Chà!!! lại thêm một cooker. Box BA không ngừng phát triển, chúc mừng VIP HABUBI đã ra đời bản ROM đầu tay=D>=D>

kaka_86

Chúc mừng bạn nhé.mình test đây.hy vọng ngon và ổn định.
vậy là "Hổ Phụ Sinh Hổ Tử" rồi.anh Hà và anh Đạt nhỉ?hihi

habubi

Cám ơn mọi người đã quan tâm.
Cám ơn mod Dvha79_ddt. Cám ơn anh nhiều
Hy vọng sẽ tiếp bước được truyền thống của box BA: ra Rom mới như gà đẻ trứng

a3t

CHúc mừng bác, nhưng nhìn thấy Ramdisk nên chả test nữa.

À mà sao bác không hỏi kinh nghiệm bác Hà về vụ chỉ sử dụng ~18Mb bộ nhớ ấy

vnanhvn

Chúc mừng bác nhé! Nhưng vì giống của bác Hà nên có lẽ em không test làm gì nữa,vì em nghĩ chắc cũng tốt như của bác Hà thôi ^^!

NBLam

Chúc mừng Habubi, anh đang download về test xem thế nào :) Đúng là anh cũng ko thích Ramdisk nhưng vẫn thử xem bản ROM đầu tay của Habubi thế nào. Chúc Habubi ngày càng cook rom tốt để bà con BA được nhờ nhé :)))

habubi

Chúc mừng Habubi, anh đang download về test xem thế nào :) Đúng là anh cũng ko thích Ramdisk nhưng vẫn thử xem bản ROM đầu tay của Habubi thế nào. Chúc Habubi ngày càng cook rom tốt để bà con BA được nhờ nhé :)))

Dạ, cám ơn anh. Từ bản sau, em sẽ cố gắng đưa ra cả Ramdisk lần No Randisk.

Anhtoitb

Bản ROM đầu tay thật là tuyệt. Hi vọng thời gian tới sẽ được đón nhận nhiều bản ROM mới của habubi nhé!

kaka_86

Có ai test bản này và cho ý kiến đi anh em.để nhận xét BA sôi động hơn chứ.em đoán rằng: Nguồn từ anh HÀ chăc ROM ổn định.Bác này chắc đệ tử Ruột rồi.Test thôi nào.