• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My Tone - DiL v1.07(0) Tạo nhạc đa âm theo phong cách riêng

Trunghuy90

Bản VH Theo yêu cầu của bạn Wonderboy!
Giới thiệu:
Ứng dụng cho phép bạn tạo nhạc đa âm ngay trên dế yêu của bạn(cái này AE mình từng biết qua điện thoại đen trắng có c.năng này) nhưng bây giờ hỗ trợ trên symbian yêu quý của chúng ta!
Giới thiệu qua để anh,em nắm thêm thông tin về em này nha?
- Chức năng tạo nhạc theo ý muốn!
- Có thể tạo ngẫu nhiên nếu thích. Cái này hay à nha. Nhiều anh,em không biết tí ti gì về âm nhạc,có thể để em nó tự làm cho 1 bài!
- Chức năng lưu nhạc nếu cảm thấy ưng vs bản nhạc mà mình tự tạo.
- Chức năng phát ,nghe trước khi lưu đoạn nhạc đa âm mà mình muốn lưu!
Mã đăng ký bấm kịch phím số"0"
Có thể lưu lại và cài làm nhạc chuông(message and call)nếu muốn!
Chưa bao giờ việc tạo nhạc đa âm lại đơn giản như thế???
Còn bây giờ hãy tải về và phát biểu cảm nghĩ đi thôi!
Hãy nói phần mềm thật tuyệt nếu thích nhé?
TẢI VỀ
Trunghuy90
Download My Tone - DiL v1.07(0) VI Trunghuy90.sis

Chỉnh sửa cuối:

hantinhtu_baby

Mình vừa test thử trên S60V5 đúng là một ứng dụng giải trí tuyệt vời cho những ai đam mê nghệ thuật,cái khó của ứng dụng này là chưa hổ trợ touch cảm ứng nên phải dùng thêm bàn phím ảo:D
Cái này dow sau?

Vẫn download bthường mà bạn?click vào chử download ý!

nhaylau321

Vào được tới đây rồi có chữ có với không ở phía dưới mà bấm vào không được :|

nhaylau321

bạn thử xem có ai bị giống bạn k? Hàn tình tú dùng đc mà. Máy mình v3 sài ok rồi. Còn v5 dùng bàn phím ảo bạn nhé!

Pm này cài vào s60v5 full màn hình đâu có bàn phím ảo nào? Mà full m` hình nhưng cảm ứng nó không đc.

Trunghuy90

Pm này cài vào s60v5 full màn hình đâu có bàn phím ảo nào? Mà full m` hình nhưng cảm ứng nó không đc.

bàn phím ảo thì bạn tìm mà cài nhé? Ứng dụng đâu đi kèm vs pm bàn phím ảo đâu.
Mà ứng dụng yêu cầu bàn phím ảo bạn ạ!

nhaylau321

Bàn phím ảo của bạn đây!:D:D:D
Thanks. Mà sao pm này khi vào kết nối mạng kêu cập nhật ứng dung vậy bạn

bàn phím ảo thì bạn tìm mà cài nhé? Ứng dụng đâu đi kèm vs pm bàn phím ảo đâu.
Mà ứng dụng yêu cầu bàn phím ảo bạn ạ!

Nói như bạn hantinhtu_baby còn đc, chứ như bạn đã đem pm của v3 qua đây mà kêu tự tìm bàn phím ảo cài thì biết đâu mà lần ( s60v5 thiếu gì bạn phím ảo )

Chỉnh sửa cuối:

nhaylau321

Pm này sau khi cập nhật, nó kêu mua mới xài được chức năng lưu nhạc làm nhạc chuông. Mà mua pm tới 15000d :(
Ai mua rồi cho xin với

J_Tuan

hic, có bác nào tốt up lại lên MF dc ko :(, mình vào trang này mà ko bít down ở đâu cả