• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyKeyLock Free V12.06 s60v3v5^3 - Khóa và mở khóa máy đa giao diện

Dragon459

Manager
MyKeyLock Free V12.06 s60v3v5^3
Khóa và mở khóa máy đa giao diện
[01-03-2012]

Phần mềm này chắc là k có gì phải giới thiệu rồi.
Đây là phiên bản free được tác giả chia sẻ miễn phí trên Ovi store
Hiện tại mình thấy phiên bản này có thêm hỗ trợ đồng hồ số - có kèm báo am, pm ở giao diện mặc định.
Thời gian có hạn k test kĩ được nên bài viết sơ sài. các ae thông cảm.
Hạn chế ở bản free này là k có cảm biến xoay nữa thì phải. các ae test kĩ hơn vậy

Hình ảnh phần mềm

32599a6360e97e84b09cc33db571f5c1_41511976.superscreenshotx600531.jpg

Link download

MyKeyLock Free V12.06 s60v3v5^3

Khoaaaa

Active Member
Ko ai còm meng gì à,test rùi,cho free mà sao cứ báo not full,bắt lên ovi tải nhỉ,10k nửa chứ
chỉ mong bản này chạy ổn hơn,khởi động sớm hơn,tại máy liệt nút khoá ràu,toàn dùng cái này chứ ko có cái nào ổn định bằng,mà sao bản này cắt cái sensor bác rông nhỉ

Ntv_79

Bản này bản lite mà nên nó hỏi có mua bản full không, không thik thì thui, hổng mua.

Có điều bản lite nên hạn chế tính năng, chọn đồng hồ kim mà đâu có được~X(

quanghuy1988

bác nào bẻ răng em nó cho xài full luôn, trên ovi bán 10k đấy! Không lẽ mỗi lấn 4mat máy là mỗi lần tốn 10k để mua sao trời!

boy_online01

bác nào bẻ răng em nó cho xài full luôn, trên ovi bán 10k đấy! Không lẽ mỗi lấn 4mat máy là mỗi lần tốn 10k để mua sao trời!

Chưa mua ứng dụng bao h đây mà :| Mua 1 lần đc tải về 10 lượt nhé, hết 10 lượt thì mua tiếp chứ ai bảo lượt tải nào cũng mất phí. Mà bạn thích xài pm này thì có mấy cách sau:
Chờ ng ta retail. Nhưng chắc sẽ lâu đấy vì đến giờ này vẫn chưa có bản full.
Tự mình mua.

Dragon459

Manager
dạo này v5 dần đi vào quên lãng nên đa số toàn là ứng dụng trên ovi. :D

quanghuy1988

Chưa mua ứng dụng bao h đây mà :| Mua 1 lần đc tải về 10 lượt nhé, hết 10 lượt thì mua tiếp chứ ai bảo lượt tải nào cũng mất phí. Mà bạn thích xài pm này thì có mấy cách sau:
Chờ ng ta retail. Nhưng chắc sẽ lâu đấy vì đến giờ này vẫn chưa có bản full.
Tự mình mua.

sặc! có vụ giới hạn 10lần tải nữa hả trời? @@ hoặc là 1 lần, hoặc là mua 1 lần rồi tải đc hoài! haizz... cái gì ovi việt nam mình cũng có thể nghĩ ra! X_X

boy_online01

sặc! có vụ giới hạn 10lần tải nữa hả trời? @@ hoặc là 1 lần, hoặc là mua 1 lần rồi tải đc hoài! haizz... cái gì ovi việt nam mình cũng có thể nghĩ ra! X_X

Cái này áp dụng hết cho tất cả các nc mà đâu riêng j VN mềnh. Nhưng mình toàn lấy file sis ngay lần tải đầu tiên, chỉ khó mấy file java chỉ đc tải 1 lần thôi, nếu đang tải mà bị lỗi thì phải mua lại để tải.
Post via UCBrowser