• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mykeylock v.1.19 S60v5 SymbianOS9.4 Unsigned By Yuelongr

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

Mykeylock v.1.19 S60v5 SymbianOS9.4 Repacked by Kienvp

Mykeylock v.1.19 S60v5 SymbianOS9.4 Repacked by Kienvp

Lại một phần mềm hay không thể thiếu cho mobile .
Mykeylock Là phần mềm mở khóa hay dựa trên cảm biến API ,tốc độ mở khóa nhanh hơn các bản trước
bản cập nhật mới với nhiều tính năng , sửa một số lỗi của phiên bản cũ .
đây là phần mềm nổi tiếng của Trung Quốc do tác giả yuelongr viết được đăng trên 1 số bài báo tiếng trung
pm với nhiều tính năng ,khóa phím, bảo mật..v.v cho đt mời các bạn khám phá thêm .

phiên bản 1.19 này mình đã xóa bỏ các tệp ngôn ngữ và các tệp text...không cần thiết cho khỏi rác máy.

phiên bản cập nhật :
- Tùy chọn việc trượt mở khóa giống như IP
- Cố định chế độ trượt, và trong tất cả các hướng, bao gồm cả hướng xiên ..
- Tăng tùy chỉnh ghi âm (cho 5.230 không hỗ trợ các liên lạc của khóa máy ảnh, vv))
- Hỗ trợ các file âm thanh AAC .V.V

Chỉnh sửa cuối:

huaminhquan

bản này là 1.01(8) chứ đâu fải là 1.19 như bạn nói đâu.xem kĩ lạj nhe bạn.bản này diễn đàn có lâu rùi mà.xjn kiểm tra lại nếu co up nhầm

kienvp

bản này là 1.01(8) chứ đâu fải là 1.19 như bạn nói đâu.xem kĩ lạj nhe bạn.bản này diễn đàn có lâu rùi mà.xjn kiểm tra lại nếu co up nhầm

Bản 1.19 đấy . nếu ko tin bạn có thể lấy ngôn ngữ của bản 1.18 coppy vào Resouce/app . để kiểm tra . mình đang repack lại xóa bỏ bớt những ngôn ngữ ko cần thiết ,. giờ đang bận . để tối up file .

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

Mình đang xài bản 1.18 ,cài vào nó cũng báo là bản 1.01(8) mà

mình kiểm tra lại rùi . file ngôn ngữ của bản 1.18 có hơn 200 string . còn bản này là hơn 300 string . mình vừa việt hóa xong mà . ko nhầm đuộc đâu.

tadenday

mình kiểm tra lại rùi . file ngôn ngữ của bản 1.18 có hơn 200 string . còn bản này là hơn 300 string . mình vừa việt hóa xong mà . ko nhầm đuộc đâu.

sao ko post lên cho anh em xài hả bác .

kienvp

Mykeylock v.1.1(9) Beta3 s60v5 SymbianOS9.4 Repacked by Kienvp
(update 03/06/2010)

phần mềm mở khóa với nhiều tính năng

Phiên bản cập nhật ngày 3/6/2010
Đã đạt được (tùy chọn) việc trượt mở khóa giống iphone cố định chế độ trượt trong tất cả các hướng, bao gồm cả xiên ...
Change-log
Mykeylock present the latest development progress: (Mykeylock v1.1.9)
1. Has achieved sliding unlock iphone (optional): fixed-line sliding mode, and in all directions, including oblique anyway, the real "free lock!"
2. Modification "personalized signature" may be empty
3. To increase the custom gesture recording "analog touch camera key" (for 5230 do not support the touch of the camera key, etc.)
4. The volume is optional sync with the current ring volume
5. Added support for AAC files sound files
6. Off the double-"+ -" plus unlock, replace the "burglar alarm" quick switch

kienvp

Mykeylock v.1.01(9) Beta5 S60v5 SymbianOS9.4 repacked by Kienvp

Change Log :

1. Has achieved sliding unlock iphone (optional): fixed-line sliding mode, and in all directions, including oblique anyway, the real "free lock!"
2. Modification "personalized signature" is optional
3. To increase the custom gesture recording "analog touch camera key" (for 5230 do not support the touch of the camera key, etc.)
4. Volume option of sync with the current ring volume
5. Added support for AAC files sound files
6. Off the double-"+ -" plus unlock, replace the "burglar alarm" quick switch
7. Implementation in / out automatic unlock pocket, that pocket lock
8. To improve the "pocket lock" feature, more intelligent and reasonable! (Super thanks friends "Xiangxi Chen Qu Xiangxi" help)
9. A call, take pictures in the video playback will no longer trigger the block type sensors plus unlock

Chỉnh sửa cuối:

tadenday

Mykeylock v.1.01(9) Beta5 S60v5 SymbianOS9.4 repacked by Kienvp

phiên bản Beta5 cập nhật ngày 08/06 .ngoài các chức năng như phiên bản trước phiên bản cập nhật ngày 8/6 còn có thêm chức năng tự động khóa máy khi ta bỏ máy vào trong túi và tự động mở khi bỏ ra ( giống pocket lock và sesor 2 phần mềm này bỏ xó được rùi :D )

trời ra phiên bản cập nhật cứ ầm ầm .test thui . bao giờ có bản vh đấy bác kien

mdkvmdks

không có bản nào mặc định luôn không phải mở = nút gạt bên hông hả anh mấy cái nè vẫn phải mỏ = nút gạt nên chán

xelibri

Phần mềm này kiểu j mà vẫn phải mở bằng phím hông các bác nhỉ?

kienvp

không có bản nào mặc định luôn không phải mở = nút gạt bên hông hả anh mấy cái nè vẫn phải mỏ = nút gạt nên chán

Phần mềm này kiểu j mà vẫn phải mở bằng phím hông các bác nhỉ?

setting/button/sideslip key chọn off.chú ý khi dùng chức năng này nhé .nếu không thì pó tay .com đấy .nên tăt chức năng tự khởi động của pm này nếu không dùng nút gạt bên hông .kinh nghiệm của bt

ntdung86

Các bác ơi, em dùng chính pm này cho con X6 của em nhưng sao không thấy nó hoạt động gì hết vậy. Em để setting y chang như mấy cái hình minh họa luôn. Bây giờ khóa hay mở máy em cũng phải dùng cái nút bên hông điện thoại , chỉ có 1 điểm khác biệt duy nhất là bây giờ mỗi khi nhất cái nút trượt bên hông thì có tiếng kêu bíp, bíp. Vậy là sao vậy bác?

Nhờ các bác hướng dẫn giúp em sử dụng tí. Hiện tại thì em chỉ cần 2 tính năng: khóa & mở đều trên màn hình cảm ứng bằng thao tác manual, không cần đụng đến cái nút bên hông nữa. Vậy em phải setting thế nào? Cảm ơn các bác.

kienvp

Các bác ơi, em dùng chính pm này cho con X6 của em nhưng sao không thấy nó hoạt động gì hết vậy. Em để setting y chang như mấy cái hình minh họa luôn. Bây giờ khóa hay mở máy em cũng phải dùng cái nút bên hông điện thoại , chỉ có 1 điểm khác biệt duy nhất là bây giờ mỗi khi nhất cái nút trượt bên hông thì có tiếng kêu bíp, bíp. Vậy là sao vậy bác?

Nhờ các bác hướng dẫn giúp em sử dụng tí. Hiện tại thì em chỉ cần 2 tính năng: khóa & mở đều trên màn hình cảm ứng bằng thao tác manual, không cần đụng đến cái nút bên hông nữa. Vậy em phải setting thế nào? Cảm ơn các bác.

bạn qua box vh tải về dùng cho dễ

shirooo

bác kienvip ơi bản này có Việt hóa chưa vậy, mình qua box vh tìm không thấy ??

kienvp

bác kienvip ơi bản này có Việt hóa chưa vậy, mình qua box vh tìm không thấy ??

bản này mình việt hóa rồi .bạn kick vào link dưới chữ ký của mình mà tìm .ở mấy trang cuối cùng đó .

Status
Không mở trả lời sau này.