• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mykeylock v.1.19 S60v5 SymbianOS9.4 Việt Hóa bởi SymPViet Bản chính thức

kienvp

Mykeylock v.1.1(9) S60v5 SymbianOS9.4 Việt Hóa bởi SymPViet

[video=youtube;jdFd8vg5Vjw]http://www.youtube.com/watch?v=jdFd8vg5Vjw[/video]

Mykeylock Là phần mềm khóa/mở khóa rất hay dựa với rất nhiều tính năng để cho các bạn khám phá .
Một pm dùng để tự gán khóa. mở khoá bằng nút xanh hoặc đỏ , bằng cách xoay , lắc vv.. thay vì bạn dùng nút gạt bên hông. Hoặc chỉ cần vuốt,vỗ điện thoại để mở/ khóa phím .
Bạn có thể tắt , mở âm thanh kèm theo khi khóa- mở phím (có thể thay thế bằng bài hát mình yêu thích)
Phiên bản chính thức 1.19 Việt hóa đã loại bỏ các ngôn ngữ không cần thiết , thêm giao diện .v.v
Để thiết lập hướng trượt cho chính xác các bạn chọn phần Trượt mở khóa >tùy chọn >thiết lập mở khóa

phiên bản cập nhật :

- Tùy chọn việc trượt mở khóa giống như IP
- Cố định chế độ trượt, và trong tất cả các hướng, bao gồm cả hướng xiên ..
- Tăng tùy chỉnh ghi âm (cho 5.230 không hỗ trợ các liên lạc của khóa máy ảnh, vv))
- Hỗ trợ các file âm thanh AAC .V.V
- Thêm chức năng khóa và mở khóa tự động và mấy chức năng khác nữa các bạn tự khám phá nhé .

Chỉnh sửa cuối:

cuongvt112

Down và giải nén bình thường,down lại xem bạn

Em down về được rồi, nhưng khi giải nén bằng chương trình PeaZip thì trong khung cũng không hiện file nén và hiện thông báo Empty Command line ? ? ?

cuongvt112

@những bạn nào down về mà không giải nén được: thì đổi tên file nén thành không có dấu tiếng Việt là giải nén ok!

GER2407

Giúp mình với mình ko làm sao thiết lập để mở khóa kiểu vuốt đc, thử hết các thứ rồi mà vẫn ko đc.

xelibri

Ko lầm thì đã có topic nói về skindành cho cái này với 1 cái nữa ( nói ngang cái quên tên rồi.....4side gì đó )....bạn tìm bên ứng dụng chung thử...

Mình tìm thử mà hơn 20 trang rùi chả thấy gì cả, search như của bác mà cũng không có.

thanh19589

Đúng là có topic nói về skin nhưng chủ yếu là về slideunlock , còn mykeylock thì dc 3 4 cái thôi

thanh30886

mình cài vô chạy chừng 3-4 ngày thì nó dở chứng,mở khóa độ 5s mà ko chạm vào màn hình là nó tự khóa kể cả đang xem video cũng bị ko chỉnh được,có ai bị vậy ko?.lúc đầu thấy còn thích hơn slideunlock lại nhẹ file.

kienvp

mình cài vô chạy chừng 3-4 ngày thì nó dở chứng,mở khóa độ 5s mà ko chạm vào màn hình là nó tự khóa kể cả đang xem video cũng bị ko chỉnh được,có ai bị vậy ko?.lúc đầu thấy còn thích hơn slideunlock lại nhẹ file.

bạn chỉnh lại thời gian tự động khóa .

sheva079

Cái này hình như hao pin hơn cái SlideUnlock phải hem các pác!!!.. mình test cảm thấy zậy...
- (cái này đôi lúc mới bị thui nghen) Vốn là mình chọn chế độ nghiêng sang phải để mở/khóa phím... mà sao lúc mình khóa phím rồi...có người gọi đến...màn hình tối thui...nó không auto sáng lên để mình nhận cuộc gọi... mà mình phải nghiêng máy sang phải để mở phím, rồi mình mới thấy tên người gọi và nhận cuộc gọi được... tại cái chương trình nó zậy...hay có chỉnh chỗ nào trong setting được hem các pác...mong chỉ giáo!!! thanks :D

kienvp

Cái này hình như hao pin hơn cái SlideUnlock phải hem các pác!!!.. mình test cảm thấy zậy...
- (cái này đôi lúc mới bị thui nghen) Vốn là mình chọn chế độ nghiêng sang phải để mở/khóa phím... mà sao lúc mình khóa phím rồi...có người gọi đến...màn hình tối thui...nó không auto sáng lên để mình nhận cuộc gọi... mà mình phải nghiêng máy sang phải để mở phím, rồi mình mới thấy tên người gọi và nhận cuộc gọi được... tại cái chương trình nó zậy...hay có chỉnh chỗ nào trong setting được hem các pác...mong chỉ giáo!!! thanks :D

mình dùng mãi mà ko thấy như bạn nói . nhận cuộc gọi... bt như ko dùng pm này .

Beekizzle

mình dùng chưa thấy bị vậy bao giờ :|

tadenday

mình cũng chưa bị vậy bao gờ .mình xài cả SlideUnlock và MykeyLock mà chẳng thấy xung đột với nhau . măm cả 2 thay đổi cho mới mẻ hee