• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mykeylock v1.20 Việt Hóa - PM khóa/Mở khóa đa giao diện [Cập nhật ]

kienvp

Mykeylock v1.20 S60v5 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

[video=youtube;jdFd8vg5Vjw]http://www.youtube.com/watch?v=jdFd8vg5Vjw&feature=player_embedded[/video]

PM khóa và mở khóa máy đa giao diện đã rất quen thuộc mình không giới thiệu nữa .bạn nào chưa biết thì xem đoạn video giới thiệu .

Chức năng của PM này không khác so với SlideUnlock nhưng ưu điểm của nó là ít tón Ram hơn và cái hay hơn cả là miễn phí >
.

Bác nào chưa xin được mã đăng ký của SlideUnlock thì dùng thằng này .

tác giả cho biết là nhiều PM mở khóa đa giao diện phát triển quá
đặc biệt là SlideUnlock ,cảm thấy mình bị tụt hậu nên cho ra phiên bản này .
nó là món quà giáng sinh tác giả gửi đến tất cả các bạn .

phiên bản này có gì đặc biệt mình không giới thiệu ,các bạn hãy tự khám phá lấy mới thú vị .

vunguyenmt

sao sign ko được bạn ơi. Máy mình ko hack. Bạn cho cái pm dành cho máy ko hack đi.

dzzung34

Đêm hôm khuya khoắt mà ráng post bài cho anh em .Đáng khâm phục bác này ,hết lòng vì anh em Pdaviet .THANKS

cho e hỏi .làm sao thay hình nền dc vậy,hjc, chọn số lượng hìh jk đo' là sao ? Chọn hem dc jk het,toàn tăng số lên ko ah.ma sao bản nay nhẹ nhìu so vs bản cũ nhỉ, trượt ra nó hơi chậm,các a có thấy vậy hem?

kitafung

Đúng là trượt ra hơi chậm vì đây chỉ là bản beta nên vẫn còn Bug, hy vọng bản chính thức sẽ khắc phục được điểm này.

jenemy888

làm như thế nào để được nhiều skin cùng 1 lúc thế bác
E chọn được nhiều số giao diện khi mở khóa rồi
Nhưng còn ảnh nút trượt thì làm ntn để chọn từng ảnh nút trượt cho từng ảnh nền đã chọn ở trên nhỉ
Mún bỏ ảnh nền nút trượt làm ntn vậy bác ??
Không biết có bác nào bị như e ko ? thỉnh thoảng nó ko chạy =.=

Chỉnh sửa cuối:

jenemy888

cho e hỏi .làm sao thay hình nền dc vậy,hjc, chọn số lượng hìh jk đo' là sao ? Chọn hem dc jk het,toàn tăng số lên ko ah.ma sao bản nay nhẹ nhìu so vs bản cũ nhỉ, trượt ra nó hơi chậm,các a có thấy vậy hem?

Muốn chọn nhiều hình nền thì bác vào phần cài đặt của chế độ vuốt
Mục số giao diện khi mở khóa --> bác chọn 1,2,3 cái là được
Nhưng còn ảnh nút trượt thì làm ntn để chọn từng ảnh nút trượt cho từng ảnh nền đã chọn ở trên nhỉ
Mún bỏ ảnh nền nút trượt làm ntn vậy bác ??
Không biết có bác nào bị như e ko ? thỉnh thoảng nó ko chạy =.=

viet19137

Mình chơi kiểu này
Ảnh nền thanh trượt để cái ảnh mình muốn làm nền
Ảnh nút trượt thì là ảnh đuôi png tùy ý
Ảnh nền phông thời gian thì kiếm 1 cái ảnh be bé để ở góc ( ảnh của ẻm chẳng hạn :)) )
Sau đó vào thiết lập mở khóa chỉnh các ảnh thôi ^^ ( chỉnh vị trí xong nhớ ấn lưu vị trí văn bản ko thì làm laị từ đầu đấy ;)) )

jenemy888

Mình chơi kiểu này
Ảnh nền thanh trượt để cái ảnh mình muốn làm nền
Ảnh nút trượt thì là ảnh đuôi png tùy ý
Ảnh nền phông thời gian thì kiếm 1 cái ảnh be bé để ở góc ( ảnh của ẻm chẳng hạn :)) )
Sau đó vào thiết lập mở khóa chỉnh các ảnh thôi ^^ ( chỉnh vị trí xong nhớ ấn lưu vị trí văn bản ko thì làm laị từ đầu đấy ;)) )
Quan trọng là ảnh nền vs ảnh nút trượt phải hợp hợp vs nhau teọ
Chọn được nhiều ảnh nền nhưng lại ko chọn được từng ảnh nút trượt theo từng ảnh nền đó
Không hiểu thằng trong clip kia làm ntn nữa

kienvp

Quan trọng là ảnh nền vs ảnh nút trượt phải hợp hợp vs nhau teọ
Chọn được nhiều ảnh nền nhưng lại ko chọn được từng ảnh nút trượt theo từng ảnh nền đó
Không hiểu thằng trong clip kia làm ntn nữa

ko thể chọn thanh trượt và nền thanh trượt cho từng giao diện mà bạn chọn đâu .bạn muốn mỗi lần mở khóa hiển thị các giao diện khác nhau thì phải chọn cho phù hợp với các giao diện đó .
trong đoạn clip là họ chọn từng giao diện 1 đó.

Thanhndls

bác kiênvp ơi,sao m k down được ở phần tập tin đính kèm nhỉ.cho m xin link mediafire được k.m tìm có nhiều pm hay nhưng toàn là link tập tin đính kèm.m k down được.vậy có cách nào down đ k bác.thanks bác kienvp.