• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyKeyLock V2.3(0) s60v5^3 - Khóa và Mở khóa nhiều giao diện style [ 02-11-2011]

Dragon459

Manager
MyKeyLock V2.3(0) s60v5^3
Khóa và Mở khóa nhiều giao diện style
[ 02-11-2011]

Phần mềm này đã quá quen thuộc với ae rồi nên mình xin phép k giơi thiệu nhiều.bạn nào muốn tìm hiểu lại vui lòng xem các topic của bác Kienvp về pm này
Bản 2.2 dường như là 1 bước thay đổi của Mykeylock thì bản 2.3 này chúng ta cũng có thêm những sự thay đổi khác cũng quan trọng k kém.có cả nhược điểm và ưu điểm đấy.Tuy nhiên mình cũng xin phép k bật mí thêm.các bạn cùng test để khám phá.vì thực sự V5 dạo này có rất ít phần mềm mới để test.mình thực sự k muốn "cướp" nốt cái niềm vui test app của các bạn
bản 2.3 này có những chức năng nhằm cải thiện sự bất tiện ở bản 2.2 - vốn là bản bị mang "tiếng xấu" nhiều nhất trong các bản cập nhật my keylock

Hình ảnh phần mềm

Link download

MyKeyLock V2.3(0) s60v5^3

1 số skin được bác kienvp sưu tầm ae nào muốn sử dụng xem trong thẻ ẩn hiện.mình post lên#1 cho ae tiện theo dõi

CrystalLove upgrade for Mykeylock 2.3

Giao diện cho phiên bản 2.30 .

http://www.mediafire.com/?xrcga71xy4i0f79

Ăn ram nhìu hay ít là do skin .

Chỉnh sửa cuối:

dathat

Member
Em này cũng đẹp nhưng sao thấy phần cài đặt rối rắm qúa,khó sư dụng qúa, slide unlock vẫn hay hơn

kitafung

Yeah, bản này có nhiều bugfix lắm nè
- Cho phép thêm theme.
- Fix các tuỳ chọn (Button, slide)
Tạm thời như thế đã :D chưa test kiểu khoá cảm biến và lắc. Nhưng đổi lại ăn ram kinh quá.

Khoaaaa

Active Member
Hả,ăn rm hơn sao,bản 2.2 mình đả ứ dám bật mh trượt vì nhai ram rồi,chà,đợi vh xem sao

viettin76

Member
tiện tay làm 1 pản Vh luôn nha anh Gồng, lâu lắm rồi kô thấy anh cho ra 1 pản Vh

kitafung

ủa mình nhớ bản cũ bật trượt là khoảng 4mb mà bản nầy ko lễ tát trượt mà vẫn nặng vậy à

Bản 1.9 chỉ hết 1.9mb thôi, lên v2.2 và 2.3 này toàn 4mb. Nhưng ko sao, máy mình dư ram mờ :D

Ntv_79

Ăn ram hay không đúng là do skill :)) skill magic thấy nhẹ ram lắm mà

Trời, một bên nói do skin (Giao diện), đằng này nói skill (kỹ năng). Đúng là do cả 2 cái đó thật:D

kienvp

Skin của tàu mình vừa edit lại .bác nào thích thì tải nhé .
Mình có thiết lập lại cài đặt .
- vuốt để khoá/mở khoá (hoặc mở khoá bằng phím trắng .)
-sau đó các bạn nhấn và giữ unlock 3 giây để mở khoá .
-vô hiệu hoá nút trượt bên .v.v

http://www.mediafire.com/?kw3byi395ys9qgd

Khoaaaa

Active Member
Cái vụ vô hiệu hóa nút trượt bên đó nguy hiểm lắm anh kiên,nếu k ở trạng thái mh ngang thì khi lâu lâu bấm nút là nhảy tưng tưng,vì fải xoay mh nhưng khi xoay lại fát simh lỗi ý,có bác nào bị ko,lúc đó thì chỉ có nút gạt hông cứu thôi

kienvp

Cái vụ vô hiệu hóa nút trượt bên đó nguy hiểm lắm anh kiên,nếu k ở trạng thái mh ngang thì khi lâu lâu bấm nút là nhảy tưng tưng,vì fải xoay mh nhưng khi xoay lại fát simh lỗi ý,có bác nào bị ko,lúc đó thì chỉ có nút gạt hông cứu thôi
mình tắt cái xoay màn hình rùi nên ko để ý đến vụ đó .chọn skin xong có thể thiết lặp lại cài đặt .

Khoaaaa

Active Member
À,do anh ko khóa ở mh ngang nên ko bị đâu,em thì toàn dùng ở mh ngang,để thử lại