• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Desk v2.4.08.02 - Q.lý ứng dụng giao diện IP [Cập nhật 23/12/10]

kienvp

N-Desk v2.4.08.02 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

PM quản lý ứng dụng giao diện IP quen thuộc .
đây là pm quản lý ứng dụng giao diện IP tốt nhất cho điện thoại Nokia S60 của bạn.
PM là lựa chọn tốt nhất để làm cho điện thoại S60 của bạn tốt hơn so với iphone! Bằng cách cài đặt N-Desk,

Phiên bản này có thêm giao diện khi mở khóa rất đẹp ,
bấm nút menu hiện giao diện và kéo sang bên .
bạn có thể:

1. Trượt màn hình nhanh chóng và thuận lợi!
2. Thay đổi vị trí biểu tượng ứng dụng của bạn một cách dễ dàng!
3. Chọn bố trí biểu tượng khác nhau! Hỗ trợ 5 hàng X 3 cột, 5 X 4, 6 X 3 và 6 X 4.
4. Bạn có thể không nhìn thấy chức năng này trong bất kỳ máy tính để bàn mềm S60 khác!
5. Chọn bất kỳ màu nào bạn muốn! N-Desk có thể thay đổi tất cả những hình ảnh với màu sắc bạn chọn!
6. tiêu thụ bộ nhớ chỉ có 150KB!

Có gì mới :

1. Thêm thông báo tin nhắn mới.
2. Thêm thông báo cuộc gọi nhỡ.
3. Thêm thông báo bluetooth.
4. Thêm thông báo báo động.
5. Tương thích với Taskman
6. Đóng Menu khi N-Desk bắt đầu.
7. Tiết kiệm bộ nhớ của điện thoại.
8. Cập nhật các ứng dụng mới được cài đặt, và biểu tượng ứng dụng gỡ cài đặt.
9.thêm giao diện khi khóa phím ...

các bạn tự khám phá thêm nhé

Son_Nguyen

Bản này là bản thương mại hả anh Kiên? Thấy hình minh họa nó có mục chuyển tiền rồi gửi mã đăng ký.

kienvp

Bản này là bản thương mại hả anh Kiên? Thấy hình minh họa nó có mục chuyển tiền rồi gửi mã đăng ký.

nó vẫn cho xài đó .thỉnh thoảng có hỏi code .chọn bỏ qua xài tiếp .

vuson

em có nhận xét: N-Desk cũ các icon nó xếp tách xa nhau, bản mới này xếp sát nhau lại=> đẹp hơn, nhanh hơn! bực mỗi cái thỉnh thoảng cứ nhiện bắt mình nhập key:ar!

thanhtamlx

không biết còn bị lỗi tự động out luôn sau khi kết thúc cuộc gọi hoặc tin nhắn

hungdaica1

anh kienvp sang chủ đề v-menu v2.20 viet hoa hộ em cái phần mềm đấy cho anh em dùng với

kienvp

Cái hay nhất là có landscape, đẹp thôi rồi.
Mà sao tìm k3ygen của cái này gặp đúng cái hình với font chữ rất quen, chắc chắn của bác Kienvp, ko lẫn vào đâu được;;)
http://gallery.mobile9.com/f/1682423/

PM này vẫn cho dùng miễn phí .chưa có bản bẻ đâu bạn .
anh kienvp sang chủ đề v-menu v2.20 viet hoa hộ em cái phần mềm đấy cho anh em dùng với

để mình test xem nếu hay mình sẽ vh .mà có bản 2.30 rồi đó .pm này có hiển thị đồng hồ HTC nhưng có cập nhật được thời tiết của VN không ?

kutamitsu

vẫn xài 2.3x thôi cũng ok mà, bản này cử hỏi key thế thì điên nhỉ. 1 tuần qua chưa vào pda tí nào, nhiều pm mới quá

kienvp

vẫn xài 2.3x thôi cũng ok mà, bản này cử hỏi key thế thì điên nhỉ. 1 tuần qua chưa vào pda tí nào, nhiều pm mới quá

bản này thêm 1 số chức năng .đây là pm chia sẻ nên không tính phí .nhưng thỉnh thoảng nó cũng nhắc nhở chúng ta là đóng góp hỗ trợ cho tác giả .

master09

Nó cứ hỏi key hoài à! Điên wá là điên, bt k hỏi cứ khi sắp xếp icon thì hoỉ. Mog rằg sẽ có bản bẻ khoá!

kutamitsu

Chưa chỉnh Icon mà trượt qua trượt lại cũng bị hỏi code, chuối quá hix, thôi về 2.31 vậy

boy_online01

Chưa chỉnh Icon mà trượt qua trượt lại cũng bị hỏi code, chuối quá hix, thôi về 2.31 vậy

Kể ra nếu donate theo kiểu gửi tin nhắn thì với em còn chấp nhận đc chứ lại chuyển tài khoản thì làm gì có ATM mà chuyển.