• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Desk v2.5.06.08 Build 218 - Giao diện tuyệt vời cho dế [ Bản Full ]

kienvp

N-Desk v2.5.06.08 Build 218 VI bởi Kienvp@SymPViet

PM quản lý ứng dụng giao diện IP quen thuộc .
đây là pm quản lý ứng dụng giao diện IP tốt nhất cho điện thoại Nokia S60 của bạn.
PM là lựa chọn tốt nhất để làm cho điện thoại S60 của bạn tốt hơn so với iphone! Bằng cách cài đặt N-Desk,

bạn có thể:

1. Trượt màn hình nhanh chóng và thuận lợi!
2. Thay đổi vị trí biểu tượng ứng dụng của bạn một cách dễ dàng!
3. Chọn bố trí biểu tượng khác nhau! Hỗ trợ 5 hàng X 3 cột, 5 X 4, 6 X 3 và 6 X 4.
4. Bạn có thể không nhìn thấy chức năng này trong bất kỳ máy tính để bàn mềm S60 khác!
5. Chọn bất kỳ màu nào bạn muốn! N-Desk có thể thay đổi tất cả những hình ảnh với màu sắc bạn chọn!
6. tiêu thụ bộ nhớ chỉ có 150KB!

Có gì mới :

N Desktop v2.5 miễn phí phiên bản mới nhất cập nhật:
1. Thêm các slide để mở khóa, bạn có thể sử dụng phím màu đỏ để mở khóa và mở khóa từ cảm ứng
2. Thay thế các chức năng của skin
3. Sao lưu
4. Giao diện tối ưu hóa
5.Thêm chức năng khóa và mở khóa bằng cảm biến .
6.Sao lưu và phục hồi cài đặt .
còn gì nữa thì các bác tự khám phá thêm nhé .
Bản này full các bạn có thể dùng song song với bản thương mại .

Chỉnh sửa cuối:

nhaylau321

thanks bác Kien :)
Cái này hình như xoay ngang màn hình đc nữa phải không bác

Chỉnh sửa cuối:

J_Tuan

Bao h có chức năng tạo thư mục trong thư mục thì em sẽ về với em này :x. Kết em nó quá mà đành phải chia tay. Anh kienvp có quen với tác giả xin ổng thêm chức năng ấy với :x. tks. Luôn dùng những bản Việt hóa của a !!!

toan11101987

sao e cài vào ko co cái homescan hiển thị thời tiết như bác vậy

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

bản này còn lỗi thỉnh thoang bị khởi động lại máy không bác và khi cắm tai nghe có bị kêu tạch tạch ko ?

chẳng biết bạn sao chứ mình dùng chẳng vấn đề gì .lần đầu tiên mình mới nghe thấy lỗi của bạn đó ;;)

toan11101987

chẳng biết bạn sao chứ mình dùng chẳng vấn đề gì .lần đầu tiên mình mới nghe thấy lỗi của bạn đó ;;)

Sao mình toàn bi khởi động lại khi chạy mấy ứng dụng ko biết nguyên nhân tại sao

nhaylau321

Test rồi hết rồi trên cả tuyệt vời, nhất là khóa máy = cảm biến và trượt mở khóa rất đẹp. Có điều phải sắp xếp icon lại, vì bản 2.3 không có phần sao lưu cài đặth

kienvp

Test rồi hết rồi trên cả tuyệt vời, nhất là khóa máy = cảm biến và trượt mở khóa rất đẹp. Có điều phải sắp xếp icon lại, vì bản 2.3 không có phần sao lưu cài đặth

phiên bản này có sao lưu và phục hồi bạn nhé

toan11101987

bác kienvp ơi .e tìm đc lỗi thinh thoảng laị khởi động lại máy là mỗi lần e cứ vào ứng dụng wản lý ram(bất kể phần mềm nào)là bị .bác xem júp e

kienvp

bác kienvp ơi .e tìm đc lỗi thinh thoảng laị khởi động lại máy là mỗi lần e cứ vào ứng dụng wản lý ram(bất kể phần mềm nào)là bị .bác xem júp e

bạn tắt open4all đi rồi mở pm quản lý Ram là ok .

toan11101987

bác kien ơi e thấy có bản v2.5.16.08 build 227 bác vh bản này đi .e chưa test đợi bác vh rồi thử chắc bản mới dùng mượt hơn

kienvp

bác kien ơi e thấy có bản v2.5.16.08 build 227 bác vh bản này đi .e chưa test đợi bác vh rồi thử chắc bản mới dùng mượt hơn

vậy bạn chờ nhé .lúc nào rảnh mình mới làm được .

cuongd720

Bác Kiên o VP biet cua hàng nào bán máy cû doi cao hang cty ko? Minh muon mua con 5800 cu hay con bao hanh gja ca nhu y. Bac K bjt cho nao gjoj thjeu em nha! Em tren Vjnh Yen.

Dragon459

Manager
bác kiên có thể trích phần mở khóa của phần mềm này được k ak???cái phần football lúc kéo trượt thì trái banh chuyển động khá hay.nếu kết hợp với mykeylock thì sẽ có rất nhiều trò để mở khóa đây.sỳ tai phải biết