• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Deskv2.5.06.08 Build 193-Giao diện tuyệt vời cho dế [Cập nhật 12/02/11]

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

N-Desk v2.5.06.08 Build 193 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

PM quản lý ứng dụng giao diện IP quen thuộc .
đây là pm quản lý ứng dụng giao diện IP tốt nhất cho điện thoại Nokia S60 của bạn.
PM là lựa chọn tốt nhất để làm cho điện thoại S60 của bạn tốt hơn so với iphone! Bằng cách cài đặt N-Desk,

bạn có thể:

1. Trượt màn hình nhanh chóng và thuận lợi!
2. Thay đổi vị trí biểu tượng ứng dụng của bạn một cách dễ dàng!
3. Chọn bố trí biểu tượng khác nhau! Hỗ trợ 5 hàng X 3 cột, 5 X 4, 6 X 3 và 6 X 4.
4. Bạn có thể không nhìn thấy chức năng này trong bất kỳ máy tính để bàn mềm S60 khác!
5. Chọn bất kỳ màu nào bạn muốn! N-Desk có thể thay đổi tất cả những hình ảnh với màu sắc bạn chọn!
6. tiêu thụ bộ nhớ chỉ có 150KB!

Có gì mới :

N Desktop v2.5 phiên bản mới nhất cập nhật:

1. Thêm các slide để mở khóa, bạn có thể sử dụng phím màu đỏ để mở khóa và mở khóa từ cảm ứng
2. Thay thế các chức năng của skin
3. Sao lưu
4. Giao diện tối ưu hóa
5.Thêm chức năng khóa và mở khóa bằng cảm biến .

Hướng dẫn bẻ khóa :

1.Tải file về máy .
2.Cài file kkk by Zaws và ghi lại mã đk của bạn .
3.Xóa file kkk by Zaws và cài phiên bản 5.0 mình up bên dưới
sau đó đăng ký với mã số mà bạn vừa ghi .
4.Thưởng thức .

ohannguyent

đang dùng V-Home, bác vh dùm luôn nha! Dùng V-Home đc cái hs nữa đẹp wá chưa bỏ đc. Dù sao cũng thanks mod nhiều!
@ngoanrazor: sao ko dùng opera mobile vào rum? Minh dùng thươg lắm, nhấn thanks cũg đc, hiển thị đẹp và rõ ràng vào rum cũng nhanh nữa!

kienvp

đang dùng V-Home, bác vh dùm luôn nha! Dùng V-Home đc cái hs nữa đẹp wá chưa bỏ đc. Dù sao cũng thanks mod nhiều!
@ngoanrazor: sao ko dùng opera mobile vào rum? Minh dùng thươg lắm, nhấn thanks cũg đc, hiển thị đẹp và rõ ràng vào rum cũng nhanh nữa!

trưa nay tranh thủ xử lý cả 2 rồi bạn .mình có post ở ngoài đó .
2 pm ko biết xài cái nào bỏ cái nào ,mỗi cái đều có cái hay riêng >>xài cả 2 ;;)

vutaikt

thanks anh kiên nha..
em dùng tốt trên N8 .
em xin anh bản quyền post lên4rum tinhte cho vài bạn dùng n8 sài nha..
thanks

bunrieucua

Báo cáo:
Em cài trên CFW C6-5800,cài file lấy key xong,click vào icon co' hiện ra mã số ĐK nhưng mà đơ máy lun.
Em ghi mã lại --> Restart lại máy --> xóa bản lấy key --> cài bản 2.5 --> vào chương trình --> điền key đã ghi lại hồi nãy vào --> nó báo Thoát ứng dụng để kiểm tra... gì gì đó.
Đợi 1 lúc sau em vào lại ---> lại tiếp tục đòi nhập key tiếp --> lộn ruột~X(

Em Format phone lại,làm lại từ đầu nhưng cài bản 2.4 --> vẫn y nguyên tình trạng hồi nãy:OX_X~X(
Máy em không kết nối GPRS gì cả.
Tính sao giờ anh Kiên ơi:-/:(

kienvp

Báo cáo:
Em cài trên CFW C6-5800,cài file lấy key xong,click vào icon co' hiện ra mã số ĐK nhưng mà đơ máy lun.
Em ghi mã lại --> Restart lại máy --> xóa bản lấy key --> cài bản 2.5 --> vào chương trình --> điền key đã ghi lại hồi nãy vào --> nó báo Thoát ứng dụng để kiểm tra... gì gì đó.
Đợi 1 lúc sau em vào lại ---> lại tiếp tục đòi nhập key tiếp --> lộn ruột~X(

Em Format phone lại,làm lại từ đầu nhưng cài bản 2.4 --> vẫn y nguyên tình trạng hồi nãy:OX_X~X(
Máy em không kết nối GPRS gì cả.
Tính sao giờ anh Kiên ơi:-/:(

Mình đk cái xong luôn .nếu bạn làm vậy không được thì làm từng bước theo hình minh họa sau >

chip_dep_zai

vẫn k đc. b xem lại hộ mình làm thế nào với.mình cũng dùng FW c6 mà bị i hệt bạn trên

boy_online01

vẫn k đc. b xem lại hộ mình làm thế nào với.mình cũng dùng FW c6 mà bị i hệt bạn trên

Mình cũng dùng FW C6 nhưng vẫn đăng kí bình thường nhé bạn. Mình cài bản 2.4 gốc trước, sau đó cài đè bản kkk lên để lấy k3y, rồi lại cài đè bản 2.4 gốc lên rồi đăng kí lại thôi mà.

toan11101987

bác kienvp ơi e dùng bản này hay bị khởi động lại máy lắm và cắm tai nghe vào cứ nghe thấy kêu tạch tạch bác xem xem thế nào

lebonghoatan

mình hỏi ngoài lề xíu. Cái đồng hồ HTC bên ngoài ấy, làm sao cho thời tiết bên dưới giống SPB vậy?
Thanks first

Status
Không mở trả lời sau này.