• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-GAGE CHO 5230 ... SO HOT^^

Status
Không mở trả lời sau này.

wimax16vnn

N-gage chạy trên N5230 v21.0.4 của mình nè
Cài bản fím ảo để chơi, đang ngâm cứu set fím cứng nhưng chưa thành công

:)) :)) :))

Asphalt 3

FIFA 09

Kho game để tải thêm

http://www.mediafire.com/?03isrbmxp4soh9c

Chỉnh sửa cuối:

Cleonardo

éc,post bài = spam, potaypochan.com
sợ vipmem wá đi, sợ pdaviet wá đi

Đừng hiểu lầm , vipmem đôi khi ko wan trọg kâu nệ mà , tính mình vui nói vậy thui .Thấy nhìu mem hỏi link đó,pạn thấy link chỗ nào vậy chỉ júp mình kái.Theo Mình pít 5800 ko chơi dc ngage ,pạn đã test chưa hay chỉ dòg riêng piệt ?Cũng là dòg s60v5 đó.

wimax16vnn

Đừng hiểu lầm , vipmem đôi khi ko wan trọg kâu nệ mà , tính mình vui nói vậy thui .Thấy nhìu mem hỏi link đó,pạn thấy link chỗ nào vậy chỉ júp mình kái.Theo Mình pít 5800 ko chơi dc ngage ,pạn đã test chưa hay chỉ dòg riêng piệt ?Cũng là dòg s60v5 đó.

Ẹc, ko thấy mình ghi rõ ràng ngay đầu là "N-gage chạy trên N5230 v21.0.4 của mình " àh, như vậy mà bảo còn chưa test thì potay thật
5800 chạy dc Ngage , 5230 cũng OK nhưng fải mod lại chứ ko xài chung bản của 5800 dc

Chỉnh sửa cuối:

duong8488

Sao ở đây toàn up screen shoot vậy?? :)) Topic Src shoot của destop ah? 5800 dùng phím ảo và Nlock vẫn chơi dc ngage 2.0 mà

ho4ng07

bàn phím ảo chơi thì chơi được, nhưng chỉ ở mấy game mà one tuoch thôi :( . khôg có đa điểm nên khổ thế. tốt nhất là thôi n-gage

wimax16vnn

Sao ở đây toàn up screen shoot vậy?? :)) Topic Src shoot của destop ah? 5800 dùng phím ảo và Nlock vẫn chơi dc ngage 2.0 mà

U ko thấy có hình có link down àh
mà u xài N97 mà ta, định "hạ đời " xuống 5230 àh....heee

zzvilzz

link ko die, nhưng chủ thớt lúc up lên để "private" nên chỉ mình chủ topic down được thôi đề nghị chủ thớt sủa lại ;))

assassinzero

Spam cao tay thật. Bo tay, cái này có từ đời nào rồi với lại Nokia bỏ N-Gage rồi, chẳng phát triển nữa.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Link không down được. Khi nào chủ topic up lại link mình sẽ mở topic lại.

Status
Không mở trả lời sau này.