• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-gage của mình báo lỗi system eror

sweetnew

cho mình hỏi mình xài N81-2gb. mình lên n-gage.com down file ngage.sisx về.. cài vô máy xong restar lại nó báo lỗi system error. xong rồi không vào dc ngage nữa.. hix ai help mình với thanks..:(

sweetnew

chưa nữa.. hem biết 4mat may^^.. moi xai S60 hồi đó xài cái p1i.. em là newbie

shopcantien

N81 có sẵn n-gage rồi cài vào làm gì nữa bạn :( bây giờ cách đơn giãn nhất reset máy nha bấm *#7370# với code là 12345 reset máy rồi muốn chơi game gì thì chép game vào E:/n-gage/ rồi vào phần n-gage có sẵn cũa máy N81 là nó tự nhận + tự install

sweetnew

cái n-gage của máy nó chỉ có máy cái game demo.. bấm vào intall game cũng không thấy gì hết.. nó kêu conect wlan.. gprs tùm lum.. hix hix

shopcantien

Trước hết bạn phải hack phone.Tìm trong PDA này luôn.Sau đó bạn mới down game n-gage rồi mới chép vào phone và install

sweetnew

Trước hết bạn phải hack phone.Tìm trong PDA này luôn.Sau đó bạn mới down game n-gage rồi mới chép vào phone và install

hix sao mình hack phone theo cách mà mấy bạn trên diễn đàn chỉ rồi. nó cũng không cài dc luôn.. nó chỉ hiện lên
Discover ngage
try n-gage game
intall N-gage
hết
nhưng mà mỗi lần mình nhấp vào cái nào nó đều hiện lên giao diện của dícover ko :-s.. nhấp tiếp nó đòi down cái gì về tum lum.. hix

có pro nào giúp dùm không