• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N70Me bị lỗi về font

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhtungsx

Mình cài font tiếng Việt vào thì vài ngày sau khi sử dụng máy nó báo dòng chữ system error .Mình đã tìm đủ mọi cách vẫn không khắc phục được tình trạng ( fomat máy , xóa font ,...) . Các bạn có font arial.tff thì pót cho mình với , mình xóa mất font đó rồi . Mong các bạn giúp đỡ mình cám ơn rất nhiều

vnpt1706

Mình nghĩ bạn đã fomat máy chưa thành công(fomat bằng 4 ngón là chuẩn nhất )* + call nguồn .Vì fomat máy lại thì font ấy sẽ có lại thôi

thanhtungsx

Hihi . Cám ơn bạn nhiều , mình đã fomat lại bằng *#7370# và đã thành công rồi , có lẽ mình đã để nhiều font ở thẻ ,cho nên khi fomat máy bằng lệnh trên vẫn chưa khắc phục mình đã xóa font trên thẻ . Hình như bạn ở Sóc Trăng ? Mình ở huyện Mỹ Xuyên nè , cho mình số điện thoại đi khi nào rảnh ra St rủ bạn uống Cà phê:D

thanhtungsx

Nhưng khi mình fomat máy lại rồi thì khi vào File manager thì nó báo " Feature not supprted " . Làm sao để khắc phục đây bạn ?

Status
Không mở trả lời sau này.