• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N8 Belle Refresh V8 Controller 8 by Ntv_79 cập nhật ngày 12.10.2012

Ntv_79

Hi, quá áy này vì V6, nên V8 đã chờ đợi để ra đời hòng xin lỗi ae nào đã quá vất vả vì V6 mà vẫn chưa được. Hi, cũng là cơ hội để nâng cao tay nghề Flash với thay thế file của anh em và chắc là giờ Flash dễ như ăn cháo rồi nhỉ. Hy vọng anh em hài lòng với lời xin lỗi này.

Do không có nhiều thời gian và chưa có bản Controller V8 chính thức từ GioLao nên mình mạn phép phải cook lại trên file của Kojiro để dùng Controller V8. Chân thành cảm ơn Kojiro và có gì bỏ quá cho nhé. Âu cũng là vì mọi người thôi mà!

Tiếp nối các mod từ các phiên bản trước và có thêm:
Controller V8 by GioLao
Tin nhắn iPhone Fixed by chishiki186
Hiệu ứng mới fix siêu đẹp by Ntv_79
v.v...
Còn lại anh em xem thêm hinh và trải nghiệm nhé!

DOWNLOAD V8 pass giải nén: Ntv_79
Link dự phòng

Bạn nào thích tin nhắn dạng meego thì thay file rofs2 này!

Bạn nào không thích mod nhắn tin nhanh thì thay file rofs2 này!

Bạn nào thích Font N9 thì down: http://www.mediafire.com/?3131ku3u1mc2kth về giải nén, copy vào F:/controller/fonts > sau đó vào Controller và chọn đến mục Thay font để thay nhé! (Xem thêm giới thiệu về Controller V8)

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Có thời gian mới ngồi test kỹ V8 và tinh chỉnh lại một số thứ cho thật hoàn hảo, tất nhiên là theo ý của mình.
Cách dùng. Bản này đã up Full file luôn chỉ việc down về giải nén vào đường dẫn Flash trên máy tính C:/Program Files/Nokia/Phoenix/Products/
Vì để file.uda trong folder RM-596 thì báo lỗi nên mình cắt file.uda ra ngoài. Khi chọn Option để xóa file màu đỏ xong thì bấm vào file.uda màu đỏ trong cửa sổ đó để thay file.uda mình để ở ngoài. Và flash.

Bản tinh chỉnh V8
Pass giải nén: Ntv_79