• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N80 Trung Hay NoKia

Ai là người trả lời hay nhất!!!

• Total voters
    6
Status
Không mở trả lời sau này.

loverlife

:(
em đang dùng N80-1
hoàn toàn emie trùng hết.
nhưng e không biết tại sao máy em lại chỉ có 2 ngôn ngữ la China va En, format cứng hay mềm đều quay lại ngôn ngữ tiếng hoa.
đã đổi qua tiếng anh,sau đó hackphone lun ùi.
bây giờ cái cái gì vào đều là ô vuông ([]) không không biết chọn gì cả (vd :acrobat reader Le 2.5)!!!
các pro làm ơn giúp em giải quyết thắc mắc này nhé!!!
Chỉ giùm em cách khác phục lun!!!
Em cám ơn rất nhìu!!!
Thanks all!!!
máy em mới up len FR (5.07...) cách đây 1 tháng!:-?

Kojiro

Super V.I.P
:(
em đang dùng N80-1
hoàn toàn emie trùng hết.
nhưng e không biết tại sao máy em lại chỉ có 2 ngôn ngữ la China va En, format cứng hay mềm đều quay lại ngôn ngữ tiếng hoa.
đã đổi qua tiếng anh,sau đó hackphone lun ùi.
bây giờ cái cái gì vào đều là ô vuông ([]) không không biết chọn gì cả (vd :acrobat reader Le 2.5)!!!
các pro làm ơn giúp em giải quyết thắc mắc này nhé!!!
Chỉ giùm em cách khác phục lun!!!
Em cám ơn rất nhìu!!!
Thanks all!!!
máy em mới up len FR (5.07...) cách đây 1 tháng!:-?

Theo mình nghĩ là máy bạn là Nokia N80 phân phối tại thị trường Trung Quốc :)
Để chắc chắn hơn thì bạn nên vào đây để check IMEI: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=24019
Còn việc để đọc được tiếng Việt thì ta có thể dùng font thêm.

hhkkll

Theo mình nghĩ là máy bạn là Nokia N80 phân phối tại thị trường Trung Quốc :)
Để chắc chắn hơn thì bạn nên vào đây để check IMEI: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=24019
Còn việc để đọc được tiếng Việt thì ta có thể dùng font thêm.

Posted via Mobile Device
Đúng như huynh Kojiro nói đó bạn. Mình xin góp ý xíu nữa là hàng fake(hàng nhái nokia) do Tq sản xuất thì hok có hệ điều hành Sym. Do đó máy bạn cài đc pm, hack đc phone thì bạn yên tâm là nó do nokia đặt hàng và đc phân phối tại thị trườg Tq.
Còn về font chữ thì bạn có thể change code ngôn ngữ rùi flash lại fw khác, fw euro2, euro cũg hỗ trợ đọc tv đó bạn. Hoặc bạn cài font cho máy, bạn tìm pm font router nhé.

loverlife

Thanks các pro nhé.nhẹ gánh qua đi. tưởng đâu mua nhầm rùi chứ.chúc các pro 1 ngày đẹp trời đầy may mắn

thanhtrung1278

tàu rồi em ơi !

Thêm con gà Sym nữa. Nó là Nokia đàng hoàng nhưng đc phân phối ở thị trường TQ thui. Thế mấy cái Nokia có tiếng việt thì ông cũng kêu là hàng " Việt " ah? Phát biểu bậy bạ, sai tùm lum tùm la.

Status
Không mở trả lời sau này.