• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 CFW Ntv_79 cập nhật sửa lổi đọc tên người gọi

mathanh

mình đã sửa lổi đọc tên người gọi

:)):)):))xin hình hoài chẳn ai cho hình, tự tìm máy flash chụp 2 tấm thôi....:)):)):))

by mathanh

mình đã bỏ theme của Ntv_79 thay vào theme khác nên trống rất nhiều ở rots2 và rots3 các bạn có thể cho thêm những cái khác vào.

tải về tại đây

Chỉnh sửa cuối:

vuchicuong123

mình đã sửa lổi đọc tên người gọi

:)):)):))xin hình hoài chẳn ai cho hình, tự tìm máy flash chụp 2 tấm thôi....:)):)):))

by mathanh

mình đã bỏ theme của Ntv_79 thay vào theme khác nên trống rất nhiều ở rots2 và rots3 các bạn có thể cho thêm những cái khác vào.

tải về tại đây

mình dã tes roi. ko doc ten nguoi goi, do chuong tot chi moi cai la loi trinh khoi dong, khi minh sao luu du lieu tro lai may thi may ko tu khoi dong dc neu sao luu ca phan cai dat thi hong han luon phai flas lai con chi sao luu danh ba va tin nhan thi thao pin nap lai khoi dong moi dc,trong phan cai dat hien thi them hien thi logo mang nhung ko co tac dung minh chon ko hien thi van hien thi binh thuong.minh thich ban nay vi da tich hop duoc swiss quan li ram ko phai cai...

chithang

em cũng đã cài rồi, bản này nhìn rất đẹp nhưng vẫn còn một số lỗi như bạn vuchicuong123 nói
và thường bị báo bộ nhớ đầy và cài một số ứng dụng báo tập tin bị lỗi
nhưng cũng rất cảm ơn bác mathanh rất nhiều

thn18777

Bạn Ntv_79 giúp mình phần mềm restart ở nút power và trình gọi điện k đọc tên người gọi được k? thank bạn nhiều nha. Mình đang tập cook nên cần học hỏi nhiều lắm.

mathanh

Bạn Ntv_79 giúp mình phần mềm restart ở nút power và trình gọi điện k đọc tên người gọi được k? thank bạn nhiều nha. Mình đang tập cook nên cần học hỏi nhiều lắm.

đây này bạn..................................

thn18777

Cho mình thêm Trình bấm số gọi Sym^3 đã fix đọc tên người gọi (Thanks bạn mathanh) được k bạn? Thanks nhiều.