• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nâng cấp lên Android 2.2 cho HTC Legend?

maiphuocvinh

Mình đang xài con htc Legand. Không biết có nâng cấp HĐH Android 2.1 lên Android 2.2 được không. Bác nào có thông tin này xin chỉ giúp.
Thanks.

xbong

Mình thấy trên youtube co video Htc Legend chạy được froyo 2.2 đấy nhưng cũng không thấy có ai đề cập đến, ngay cả trang web xda... cũng không ai nhắc tới video này.
[video=youtube;ZxH7PjevUkY]http://www.youtube.com/watch?v=ZxH7PjevUkY[/video]
Có nghĩa là htc legend chạy được android 2.2?

linh2911

Hình như cái video này là show HTC Legend chạy OS của N1 đấy chứ, có phải nâng cấp lên Froyo 2.2 đâu. Mới nhất của Legend chỉ là 2.1-update1 mà thôi.

k66473

bây giờ là 13/9, tức là gần giữa tháng 9 rồi còn gì, không biết có tin gì về delay phát hành chưa nhỉ?

ngockhanh1988

Hic cái này chắc lâu lắm đây
Legend thì đẹp tuyệt mà bi giờ nhìu máy ra quá Desire HD, Desire Z,.... toàn hàng khủng ra nên nó toàn cho mấy em đó android 2.2

xbong

bây giờ là 17/9, tức là hơn giữa tháng 9 rồi còn gì, làm gì có update lên 2.2 trên htc. Hic chắc HTC nói để an ủi thui, bọn lừa đảo...........

live2kiss

Đã ra phiên bản 2.2 cho Châu Âu, không biết chừng nào mới ra cho Châu Á nhỉ, chắc phải đợi quá. Sốt ruột quá rồi, thấy nhiều người khác có mà thèm

linh2911

Sáng bật máy lên, connect wifi, check update và đã đấy có 2.2 rồi, cùng thưởng thức nào :D

songsong69

làm sao để biết đc châu âu hay châu á vậy các bạn. mình mua máy xách tay nên ko biết :(

jeetkunedo_2006

con mình mua ở VTA, BB 47.26.35.04U_7.05.35.26L , Kernel 2.6.29-e993620, Build num 1.31.707.3, Software 1.31.707.3 ko biết có nâng cấp được ko nhỉ?!

leonardlai

đã có bản 2.2 froyo cho legend. vào settings>about>software update> ... next next next hoài lun khoàng 30'

welcome ! máy của bạn đã là 2.2 rồi đấy

xbong

sao mình up lên 2.2 rồi nhưng bị lỗi duyệt web cứ vào web là thoát ra có ai bị lỗi như mình không? help