• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nâng cấp omnia xách tay

Status
Không mở trả lời sau này.

phamthaitl

đã là SS thi cái nào mà chẳng như nhau.sách tay thì phải cẩn thận hơn chút nhé.vì hỏng là bỏ luôn đó.bạn hãy đọc kỹ các hướng dẫn,:-?
:(và đọc cả những người đã có i900 giờ chỉ dùng làm cục chặn giấy trên bàn làm việc.(trường hợp này không ít,chính tôi up nhiều rồi nhưng cũng vẫn bị chết.=)))vì SS chuối cả rừng luôn đó.rất dễ chết.
chúc bạn có quyết định đúng đắn.
khuyến khích bạn nếu có $$ thì cứ chơi cho biết nhé.

binhxii

Theo mình thì bạn có thể up các bản ROm cook của các KTV trên PDA Việt. Mình thấy dùng hay hơn các bản Rom gốc vì có nhiều cái không cần hoặc ít được dùng đến đã được bỏ đi nên tận dụng được nhiều bộ nhớ hơn. Bạn cứ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng thì cũng không dễ hỏng đâu. Tất nhiên không chỉ riêng SamSung mà tất cả các dòng PDA nếu không đọc kỹ HD mà đã vội làm thì đều có thể gây chết... Mình dùng i900 xách tay mới được khoảng 1 tháng cũng Up chắc không dứoi 30 lần mà chưa bao giờ có vấn đề gì cả. Chúc bạn vui với Omnia.

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
Xách tay hay mua ở cửa hàng thì có gì khác nhau đâu nhỉ mà phải lập chủ đề mới để hỏi thế này?
Đã có Topic "Thắc mắc và thảo luận..." xin mời bạn hãy vào đó.

Topic này Close !!!

Status
Không mở trả lời sau này.