• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NÂNG TẦM CHO DHV VÀ BQT - BẠN CÓ THỂ LÀM ĐIỀU ĐÓ ?!?

tinh_la_gi

Administrator
Như các bạn đã biết đây là khu vực Cộng Đồng và nó tương tác thế nào rồi - Các bạn luôn được tự do phát ngôn (trong phạm vi cho phép)

Tôi lập topic này nhầm để anh em có những tiếng nói đóng góp - góp ý - khuyến khích đến các DHV và BQT

Tôi mong các bạn khi tham gia topic tuân thủ các yêu câu sau:

- Không có thái độ đùa giởn
- Không spam ngoài chủ đề
- Tránh dùng các từ ngự khiếm nhã kém văn hóa
- Không lợi dụng mục đính tốt đẹp của topic để chóng phá ha hạ thấp uy tính của bất kỳ thành viên nào

Các bạn có thể nói lên tiếng nói của mình tại topic này và điều đó có thể làm thay đổi nhiều đến các DHV và BQT

Nếu có bất kỳ DHV nào cố tình gây sức ép với ý kiến của các bạn, các bạn hảy đưa ngay bằng chứng cụ thể và TLG sẽ làm việc ngay với DHV đó.

Mọi thành viên đều có quyền như nhau.

TLG​

anhcoj

Cảm ơn TLG đã mớ topic rất hay này.Mớ hàng topic chẳng biết nói ra sao, chỉ xin góp vài lời về ĐHV... Mình thường xuyên hoạt động tại box dành cho V2 và thấy rằng ĐHV DreamLand rất nhiệt tình với các menber. Luôn có mặt kịp thời và đáp ứng ngay những yêu cầu hay thắc mắc của anh em, hơn nữa DreamLand online khá nhiều time trong ngày, ở mọi thời điểm đều thấy sự xuất hiện của DreamLand.Mình đánh giá cao tinh thần ấy của DreamLand, rất mong BQT động viên kịp thời cho ĐHV DreamLand.

saodoingoi142

Moderator
Vâng!!!_VIP anhcoj nói rất chính xác!!!_Công nhận đồng chí DL này hoạt động rất nhiệt tình và đều đặn trong ngày hầu như 22 đến 24h trong ngày!!! =D>_Không những hoạt động chính bên Symbian mà còn cả với bên Khu vực Giải trí này cũng thế!!!_Ăn nói dịu dàng,tế nhị và logic nữa!!!DL cố gắng phát huy và duy trì tốt điểm này nhé!!!_Rất mong BQT xem xét,đánh giá,động viên và SET thêm các chức năng để đồng chí này mở rộng và phát triển mình hơn nữa!!! \-/_Góp phần không nhỏ trong công cuộc đẩy mạnh và phát triển diễn dàn ngày càng mạnh hơn!!!_Thân chào!!! ;;)

tinh_la_gi

Administrator
Rất cám ơn 2 đồng chí VIP đã khởi động cho Topic
TLG hy vọng topic sẽ tiếp tục nhận được nhiều ý kiến từ các thành viên khác và cả những người đang mang trọng trách đó là những DHV và QTV .

llTuyetTinhCocll

1 chủ đề mới...theo em nhận xét về phần DL thì đúng như 2 bạn trên nhận định rồi....mình biết và giao tiếp với DL hơn 1 năm nay nhưng ko vì thế mà những nhận xét sau đi là trái với thực tại....

DL là người có năng lực ( ít nhất là về Symbian )
Là ng nhiệt tình với tất cả các thành viên
Tham gia phần nhiều về off ( trong khu vực )
Nói năng nhẹ nhàng (nếu có dịp of các bạn sẽ thấy),tư ngữ hợp lý, về bài viết thì rõ ràng....(có thể kiểm chứng qua các bài viết)
Thời gian onl khá là "phong phú"....(cái này thì kiểm chứng bằng box 8 là rõ nhất )

.... tạm thời là nhiêu thôi ạ...

1 Người nữa đó là anh thangnd...mình nhắc đến anh vì :

-Anh có rất nhiều đóng góp về việt hóa - mà đa phần là những pm khó, hưu ích...
-Giúp đỡ rất nhiệt tình- cụ thể là với mình...mình ko lầm là ngày đầu tiên mình vh thì chính anh đã ngồi với mình rất khuya chỉ để chỉ mình vh 1 pm rất là thông thường ^^!....
-Anh là người của công việc (nói chung là thời gian rảnh rất ít) nhưng mình thấy anh chưa bao giờ bỏ qua 1 comment hay pm nào...
-về bài viết của anh thì mình ko biết dùng từ ngữ nào để diễn tả nhưng theo mình nhận xét thì bất cứ 1 pm nào do anh lập topic thì 1 người chưa bao giờ đụng đến nó vẫn có thể hiểu 1 cách rõ ràng và sâu sắc đến từng cm.....Từ ngữ dễ hiểu, trình bày rõ ràng, tuân thủ quy định của dd....

Mong BDH xem xét để có gì đó gọi là khuyến khích để họ có thêm động lực ^^!...

P/s: đóng góp thật sự....ko vì tình riêng đâu nhé.....

saodoingoi142

Moderator
Qua bài viết của thành viên TuyetTinhCoc mà mình chợt nhớ ra trong sâu thẳm đáy lòng mình rằng,có được những kiến thức,những kỉ năng tuy còn hạn hẹp như ngày hôm nay là nhờ công lao không nhỏ của tất cả các anh chị em,các bạn trên PDAViet.Đặc biệt là những đội ngũ BĐH của Diễn đàn,vì mình chủ yếu hoạt động bên Symbian nên chỉ ra 1 số các Pro tiêu biểu đi trước đã giúp đỡ mình rất nhiều trong suốt thời gian chập chững tham gia Ngôi nhà PDAViet như: Pro Trubic,nguoiqualoicu,Thangnd,CaoMinh171,NguyenTranDung,DreamLand,vokhanhyen,Jimmyvn88,manhtu v.v...

Qua đây theo mình Admin_BQT Diễn đàn không những nâng tầm cho ĐHV mà còn nâng tầm cho những người có nhiều nhiệt huyết,nhiều năng nổ,biết tìm tòi,học hỏi,chia sẻ,giúp đỡ không mệt mỏi cho các bạn.Các đồng chí ấy phải được thường xuyên động viên,khen thưởng kịp thời để các đồng chí này luôn luôn đc phát huy,mở rộng và phát triển mình hơn!!!;;)_Được vậy xin chân thành cảm ơn Admin_BQT Diễn đàn!!!;;)=D>

Cleonardo

Ai đọc tựa đề topic này cũng thâ'y đc là sự quan tâm chặt chẽ đến sự kết nối của DHV,BQT với mỗi thành viên trong diễn đàn như thế nào.Mình tâm sự mình cũng đã có gút mắc trong thời gian đầu gia nhập diễn đàn và mình ấn tượng về sự giải quyết ổn thỏa của DHV,đa số họ rất tinh tế và tâm lí,mình ko nói quá nhưng mình là ng có sao nói vậy nên có lẽ những ai có vấn đề gì đó cứ mạnh dạn đưa lên.Vấn đề nghiêm túc sẽ đc giải quyết thấu đáo.Có lẽ bạn nghĩ khác nhưng đến giờ mình thấy mình ko tìm đâu ra DHV nào làm mình bùn, hay có gút mắc gì với BQT.Mình cám ơn DHV và BQT đã chèo lái pdaviet phát triển như bây giờ,sự quan tâm mọi người của diễn đàn là điều quí báu.TOPIC này là nét đẹp cuộc sống!