• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nature s60v3v5-Duylinh27884|Theme với bộ icon của IND190|

duylinh27884

Moderator
Nature s60v3v5-Duylinh27884|Theme với bộ icon của IND190|

Bộ icon mới gần đây trên các theme như series Rain,Trublack..của Ind190 được một bác người nước ngoài (chắc fan của IND190^^!) convert lại.Tuy nhiên các icon ko được mịn và sắc sảo như trên theme gốc của Ind190 điều này cũng dễ hiểu vì nó được convert lại từ chủ đề RAIN GO LAUNCHER BY IND190 trên Android:D

LINK DOWNLOAD

WickyD

anh ơi cho e hỏi nếu muốn thay đổi hình nền của theme thì thay đổi như thế nào vậy :( ( e dùng siscontents không thấy ảnh ở file mbm

duylinh27884

Moderator
anh ơi cho e hỏi nếu muốn thay đổi hình nền của theme thì thay đổi như thế nào vậy :( ( e dùng siscontents không thấy ảnh ở file mbm
Đâu phải theme nào hìh nền cũg nằm trog file mbm bạn,có nhữg theme hìh nền nằm trog file mif nữa tùy theo tác giả làm thôi;;) bạn mở file skn lên chuyển qua tab resource hình nền và menu thường nằm ở entry 1 & 2

WickyD

Đâu phải theme nào hìh nền cũg nằm trog file mbm bạn,có nhữg theme hìh nền nằm trog file mif nữa tùy theo tác giả làm thôi;;) bạn mở file skn lên chuyển qua tab resource hình nền và menu thường nằm ở entry 1 & 2
thks a :D e cũng biết nó nằm chổ khác nhưng tại e không biết chổ nào :))