• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NDesk v.1.09(5) - PM quản lý ứng dụng thách thức IP [New]

kienvp

NDesk v.1.09(5) Việt Hóa bởi Kienvp@SYmPViet

NDesk Phần mềm quản lý ứng dụng thách thức Iphone ( theo lời của tác giả >:) ) .

Phần mềm này rất dễ sử dụng các bạn có thể thay thế màu sắc ,hình ảnh ,giao diện của ứng dụng .

quản lý tất cả các ứng dụng trên máy của bạn
Với 6 trang các bạn có thể kéo từ trang nọ sang trang kia rất mượt ,các biểu tượng có thể được sắp xếp tùy thích .
phần trợ giúp bằng tiếng việt các bạn có thể đọc để biết cách sử dụng PM .
Tự khám phá thêm nhé .

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

phần mềm trông đẹp thật mỗi tội tốn nhiều ram qua.

47 xuống còn 45 thì có 2mb ram, có lộn ko ta :D.

chạy nhẹ, load nhanh, còn thô sơ . sau khi chỉnh màu sắc lại 1 chút nền đen/chử trắng thì nhìn logic hơn

@ : ko save lại vị trí, hy vọng version mới sẽ có, chưa tạo dc thư mục như ip

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

47 xuống còn 45 thì có 2mb ram, có lộn ko ta :D.

chạy nhẹ, load nhanh, còn thô sơ . sau khi chỉnh màu sắc lại 1 chút nền đen/chử trắng thì nhìn logic hơn

bản mới chạy còn tốn ít ram hơn nữa .pm này gọn nhẹ ít tốn ram mà lại nhanh .

2356

Cái này em cài vào Test thấy giống kiểu thay đổi giao diện Menu cho giống iphone hơn là 1 trình quản lý ứng dụng. :D
Được cái nhanh, mượt và ít ăn Ram :D Bạn nào bảo tốn Ram nhiều thì nên xem lại.

kienvp

Cái này em cài vào Test thấy giống kiểu thay đổi giao diện Menu cho giống iphone hơn là 1 trình quản lý ứng dụng. :D
Được cái nhanh, mượt và ít ăn Ram :D Bạn nào bảo tốn Ram nhiều thì nên xem lại.

Hy vọng sau này PM sẽ có thêm nhiều tính năng Pro hơn .

Azukori

Xin hỏi là chương trình này sẽ chạy liên tục trong quá trình sử dụng máy thì mới có được cái menu giống IP trên , như vậy có tốn Pin không ? mình dùng C6 !

ShenTran

Xin hỏi là chương trình này sẽ chạy liên tục trong quá trình sử dụng máy thì mới có được cái menu giống IP trên , như vậy có tốn Pin không ? mình dùng C6 !

ko tốn pin đâu bạn ah , giao diện đẹp mắt , chạy khá nhanh đấy ^^

Azukori

Có cách nào mà di chuyển từ menu cuối lên menu đầu mà không phải chuyển theo thứ tự không ? , ví dụ như là 1 -> 2 -> 3 -> 4 -> 1 chứ mình thấy chỉ từ 1 -> 4 sau đó muốn từ 4 về 1 thì lại phải 4 -> 3 -> 2 -> 1 hơi bất tiện tí , ai có thể chỉnh nó giống như của vMenu không ( vMenu thì được nhưng lại không mượt bằng NDesk ) . Thêm nữa là nếu muốn xóa icon đi thì làm như thế nào ?

Chỉnh sửa cuối: