• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NDesk v2.00 - PM quản lý ứng dụng giao diện Iphone [Bản chính thức]

kienvp

NDesk v2.00 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Phần mềm này đã được giới thiệu phiên bản 1.90(5) trên diễn đàn rồi .
phiên bản 2.00 là phiên bản chính thức có rất nhiều cải tiến .

NDesk Phần mềm quản lý ứng dụng thách thức Iphone ( theo lời của tác giả >:) ) .

Phần mềm này rất dễ sử dụng các bạn có thể thay thế màu sắc ,hình ảnh ,giao diện ...của ứng dụng .

quản lý tất cả các ứng dụng trên máy của bạn
Với 6 trang các bạn có thể kéo từ trang nọ sang trang kia rất mượt ,các biểu tượng có thể được sắp xếp tùy thích .

Phiên bản chính thức này có rất nhiều thay đổi so với phiên bản cũ :

chức năng của phiên bản 2.0 ;

- chức năng thêm hình nền tùy biến
- Tăng thiết lập người sử dụng có thể chọn để ứng dụng tự khởi động .
- Thêm các phím chức năng ( phím màu trắng) .
và nhiều nhiều nữa các bạn hãy tự khám phá thêm .

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

cái quan trọng nhất đó là : đã ghi nhớ vị trí sắp xếp

@ : version tới nó support 4x4 thì tuyệt

- phần tìm ảnh làm bg tự chọn chỉ tìm trong e:\data thôi nhé

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

cái quan trọng nhất đó là : đã ghi nhớ vị trí sắp xếp

@ : version tới nó support 4x4 thì tuyệt

- phần tìm ảnh làm bg tự chọn chỉ tìm trong e:\data thôi nhé

mình lại thích nó thêm chức năng quản lý giống J như thế thì hết chỗ nói .

votinhhan

anh à ! em thấy cái này giống với Vmenr hay sao anh nhỉ-thế nhưng hay ở chỗ là có thể cài đặt và gần giông 1 chút với ban SPB phải ko anh? cũng khá hay anh à .
thanks anh nhiều !

soc0la

Phần mềm này có mượt hơn thật nhưng ko có tiện ích sắp xếp và xóa icon như vmenu nhỉ :(

kienvp

Phần mềm này có mượt hơn thật nhưng ko có tiện ích sắp xếp và xóa icon như vmenu nhỉ :(

xắp xếp icon thoải mái nhé .bạn nhấn vào icon lúc nào nó rung lên thì di chuyển đến vị trí icon mà mình muốn đổi .lúc nào thấy icon mà mình muốn đổi nó chạy đến vị trí kia thì nhả ra .lúc mình VH thấy có chức năng ẩn icon nhưng ko thấy ở bản này chắc là ở bản sau rùi .có 2 thư mục bạn ko dùng app nào thì move nó vô đó .

soc0la

còn nữa? ko hiện vạch sóng và vạch pin như vmenu :D.. nhìn cái thanh hiện mỗi cái đồng hồ.. trông đơn điệu quá,hjx

stun

còn nữa? ko hiện vạch sóng và vạch pin như vmenu :D.. nhìn cái thanh hiện mỗi cái đồng hồ.. trông đơn điệu quá,hjx

Bản tiếng Anh thì có sóng và pin, ko hiểu sao bản VH này lại biến mất.

galabuon

ko để ý .có thể là do mình thay cái icon của nó .

mình xài bản tiếng anh , ko biết đụng cái gì mà nó đổi ra dock ip 4 ( miếng vuông theo phối cảnh xa gần ) . trong cài đặt thì ko thấy chổ chỉnh nhỉ :-?

hkong83

thanks nhieu,cho minh hoi sao bua nay minh dang nhap moi dc tai,mai bau mi dang nhap ko cho ai bat ky ung dung nao ca

llTuyetTinhCocll

thanks nhieu,cho minh hoi sao bua nay minh dang nhap moi dc tai,mai bau mi dang nhap ko cho ai bat ky ung dung nao ca

hiểu ý đầu ý sau ko hiểu gì....hihiih....phải đăng nhập mới tải đc heng bạn.....giống như là phải ở chung nhà mới đc ăn chung á....hihi