• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need For Speed Shift (Symbian^3) by EA

lenznguyen

GET BEHIND THE WHEEL OF THE WORLD’S #1 RACING FRANCHISE! Phát nổ vào mạch trong những nhanh nhất, chiếc xe nóng nhất xung quanh. Giọt nước mắt thông qua các đường phố của Chicago, Dubai, Ý và London trong 24 Street và các sự kiện-Racing Pro. Từ thứ hai, bạn nhấn ga, bắt đầu kiếm điểm và danh hiệu cho sự hung hăng, chính xác & Style. Nâng cấp xe của bạn với tốc độ Top, xử lý, tăng tốc và nitơ tính năng như bạn chạy đua để đánh bại hàng đầu thế giới 3 lái xe chuyên nghiệp. Hồi hộp cùng các RACING PURE TODAY!​

360×640 Symbian^3 ——->(Nokia N8, Nokia E7, Nokia C6, Nokia C7)

joeD

81 mb mà nhìn trên hình đồ họa xấu tệ như sym^2 vậy

Bao_Phong

Game này đồ họa kô xấu đâu bạn , mình cài rùi , và đã chơi thử
Rất đẹp đó

minhthe230390

chẳng hiểu lấy cái ảnh ở đâu cho vào mà xấu kinh, games gần trăm MB mà nhìn như games JAVA

Bao_Phong

bạn có n8 rồi cơ à?

Mình kô có N8
Nhưng mình cái trên SS i8910
Cài zô chơi đc bình thường , chơi xong ra vào lại thì cứ khởi động lại wài kô bít bị gì.
Bạn mình xài con Satio thì cài zô chơi bình thường , nản ghê X-(

thanchet0612

haha đã chơi được đồ họa đẹp quá. nhưng mà hình như vẫn lỗi gì không biết thoát ra là bị reset máy giống bạn bao_phong mình text trên i8910

tranhung312

mình chơi trên ss i8910 cũng được, nhưng mà chơi xong một vòng lại bị khởi động lại, nản ghê. không biết khắc phục. Mình đang cài asphalt 5 nhưng hình như không được.