• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Netfont lứơt wap web cực đỉnh

manhcuongst

NetFront lứơt wap web cực đỉnh

Netfont một đối thủ nặng ký của operamini và ucweb.Với tính năng vuợt trội là load trang wap web với tốc độc cực nhanh.Tuy vậy nhược điểm là giao diện không bắt mắt.Moi ngừơ cùng test thử.Lần đầu post bài.Nếu sai sót mod 4rum sửa dùm

DOWNLOAD NOW 3.1
NETFRONT 3.31

Chỉnh sửa cuối:

nightstar85

pro ơi quảng cáo nổ quá cái này làm sao bằng uc và op được nhưng mình cũng thanks vì tinh thần post bài của cậu

quyettmp

pm này hay đấy. Công nhận lướt web cũng nhanh thật. Hay ở chỗ là tận dụng được tối đa kích thước màn hinh. Không cầu kỳ, không cần phô trương! Thanks nhiều nha

Chỉnh sửa cuối:

voquoccuong

cái pm này hay thấy ở mấy dt samsung,thấy chạy cũng nhanh mà
muốn thì test đi chứ sao cứ kêu người ta nổ chứ

JokerB

:D dù sao cũng thank cái động viên bạn ý, netfont dùng khá tốt, nhưng là ở thời điểm cách đây >2 năm cơ, mình nhớ hồi ấy dùng netfront 3.3 rồi cơ mà, k biết bạn search đc 3.1 ở đâu :D

MaKimLien

Member
Thank thì nói thank sao lại nói dù sao.Mỗi phần mềm có 1 điểm mạnh,một trải ngiệm.Tham gia diễn đàn để chia sẻ và học hỏi đâu phải để làm ơn huệ gì cho cam.Xin lỗi vì thường xuyên on bằng mobile nếu kô chắc tui thành mr.Thank mất.Thank bạn.Phần mềm khá thú vị

manhcuongst

Nhưng mới dùng nó cứ thế nào ý.Ai có 3.3 thì post link lên anh em test xem