• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NetQuin Anti vius V3.2 Multi-language

peacewar

Phần mềm này chắc ai cũng biết rồi.Một phần mềm diệt vius khá hữu hiệu.Bản cũ là V2.4.Phiên bản mới 3.2 với nhiều ngôn ngữ hơn và thêm vài chức năng mới,các bạn down về test rồi cho ý kiến nhé.

[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/get/295127358/eac5c648/NetQin_P1432_AV_S60OS80_v32_Mu.html
[/DOWNLOAD]
Link down: http://www.4shared.com/file/g-W3xJKX/NetQin_P1432_AV_S60OS80_v32_Mu.html

peacewar

Mình cũng có chút kinh nghiệm VH nhưng làm hỏng PM mất mấy lần nên không dám post những loại mà mình VH chủ yếu là tự VH để dùng :D vì lỡ có dịch sai thì cũng tự hiểu :D:D:D

anttim

mấy pro việt hóa giùm e phần mềm NetQin này với :D

có bản 2.4 việt hóa bên box phần mềm việt hóa đó bạn , dowl về dùng ít hôm cho quen rồi dowl bản này về mà dùng . mà chắc ít hôm nữa là các pro cho bản made in Việt đó

saodoingoi142

Moderator
7610 thì chịu bạn ui

Chịu là chịu thế nào hả bạn???:-??_Bạn hãy nói rõ hơn đi nào,đây là phần mềm ứng dụng đc trên hầu hết cho các dòng S60v2 mà bạn!!!Hãy gỡ ra rồi cài lại,tắt nguồn rồi khởi động lại máy xem sao nhé!!!;;)

swo0ord

Mình hỏi tí. Cái pm này thì scan được những loại virus nào. Theo mình thì s60 lấy đâu ra virus mà quyét.

peacewar

Mình hỏi tí. Cái pm này thì scan được những loại virus nào. Theo mình thì s60 lấy đâu ra virus mà quyét.

autorun.inf giết tốt và chống thư rác,spam....Bạn vào tran chủ xem giới thiệu sẽ thấy rõ hơn.Mình cũng không biết nhiều vêf virus lắm :D:D:D,bây giờ dùng để bảo về thẻ nhớ khi bạn copy nhạc hay nhận file qua bluetooth thui.Thực sự bây giờ cũng ít virus vì trên PC ta đã diệt rồi trường hợp bụ vào máy là copy nhạc ngoài net thui

swo0ord

autorun.inf giết tốt và chống thư rác,spam....Bạn vào tran chủ xem giới thiệu sẽ thấy rõ hơn.Mình cũng không biết nhiều vêf virus lắm :D:D:D,bây giờ dùng để bảo về thẻ nhớ khi bạn copy nhạc hay nhận file qua bluetooth thui.Thực sự bây giờ cũng ít virus vì trên PC ta đã diệt rồi trường hợp bụ vào máy là copy nhạc ngoài net thui

Thực chất virus trên pc thì nó chỉ chạy trên windows, linux... Vào symbian thì kô thể hoạt động, dùng xplore find đuôi exe, inf... đánh dấu xóa là xog. Pm này mình thấy kô cần thiết.

jeffer2

Thực chất virus trên pc thì nó chỉ chạy trên windows, linux... Vào symbian thì kô thể hoạt động, dùng xplore find đuôi exe, inf... đánh dấu xóa là xog. Pm này mình thấy kô cần thiết.

bạn ko xài thì để người khác xài,phán 1 câu như vậy ai mà down pm này về nữa

binhdan3012

đang cần cái này, máy mình đang co virus dì mà nó cứ đòi gưi tin nhắn hoài à.

t_n_hoang_long_

đang cần cái này, máy mình đang co virus dì mà nó cứ đòi gưi tin nhắn hoài à.
Đấy chắc là do bạn dùng phần mềm java k tin cậy rồi. Các hacker có thể trà trộn phần hỏi gửi tin nhắn dịch vụ vào các loại này dễ dàng. Mà mỗi lần hỏi lên đến hơn chục lần. Có người vì chabs mà nhắm mắt yes. Lại mất toi 10 đến 20k. Phí