• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NetworkSwitcher VH(Chuyển từ 2G sang 3G và ngược lại)

kissxongchet

Phần mềm này giúp chuyển từ chế độ 2G sang 3G và ngược lại. Mình test thấy chạy đc trên cả 5800 nên post lên cho A E dùng ( thực ra là phần mềm này cho S60v3). Các bạn dùng rồi cho mình biết kết quả nhé

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?fthzqzuzdag[/DOWNLOAD]

zxcvbnmasd

2G là như nào mà chuyển dc sang cả 3G nhỉ,hix.Máy không có 3G có chuyển dc không bạn

xautraiking

Cài sao bác ơi.....Có đụng soft nào ko......Em cài chạy đc 1/2 ống là báo Không Thể Cài Đặt....:(...giúp em với

jinsk8r

Nói cho cùng thì app này cũng chẳng để làm gì. Như kiểu tạo shortcut shutdown trong khi ta có thể alt+f4
lmao

kissxongchet

Tất nhiên đối với ng ko cần thì ko để làm gì, nhưng đối với người cần thì nó lại khác, nói như bạn thì người ta viết ra các soft để làm gì? Bạn có thể ko thích nhưng người khác vẫn dùng đó thôi! Ko nên nói như thế!

kissxongchet

Cài sao bác ơi.....Có đụng soft nào ko......Em cài chạy đc 1/2 ống là báo Không Thể Cài Đặt....:(...giúp em với

Bạn dùng máy gì thế? Mình mới chỉ test trên 5800 thôi, các máy khác ko có điều kiện để test!