• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(New 08-02-2010) QuickRSC v0.99(9) Một công cụ Việt hóa chất lượng

Status
Không mở trả lời sau này.

Thangnd31082

Hôm qua mới thấy bản EN bên Ipmart giờ đã có bản Việt hóa ! Thiện cập nhật nhanh thiệt !\-/
Cái này hạn chế là chỉ dịch sang duy nhất ngôn ngữ China khi trực tuyến thôi ! Fix nó thành Tiếng Việt đi nào!

Thangnd31082

Chưa có:D, mới hỗ trợ Nga, Anh, Ý, Tàu~X(
Riêng Thiện thích dịch thủ công hơn, chậm mà chắc, kiểm soát được chính tả...

Bản này của thiện Fix toàn thấy PDA với votanthien nhưng có cái quan trọng nhất là dịch online thì đứng mỏi chân chờ mà không thấy có dấu hiệu gì thành công cả !:O

s12345

Cài trên N73 ( Bộ python trên thẻ ) kick vào icon ko thấy gì ?

leetran72

EM cài mà ko vào đc bác thiện ơi. Muốn test cho hay mà chịu. Buồn 5s! :(

s12345

Ko biết sao mình ko chạy đc ! cái này với freersc , cái nào hơn vậy vothien ( chỉ xét về vh rsc và r** thôi nha )
mình đang dùng freersc , jabktools và dayhandinput, gtranslate để vh con N73 nè. Hồi truoc có làm mà thiếu công cụ nên bỏ ngang , bây giờ thì ok rồi ! có vothien giúp 1 tay nữa thì sớm có N73 Việt Nam ver thôi ! hehe

hth2813

mobile
Dich soft minh thich dich thu cong hon dich onl, neu co tra tu dien cung dung lacviet hoac cambridge dic de hieu ro nghia chu dung google khong chinh xac

ninhhot

A vothien12345 cho e hỏi tý?cái này thì cài bộ python nào thì chạy dc.?e dùng bộ pythonpak và UltraPowerModulePack.cài chạy trên thẻ nhưng khi cài thằng này vào click vào icon nó cứ ra.:D

nguyentanbinh

Well-Known Member
A vothien12345 cho e hỏi tý?cái này thì cài bộ python nào thì chạy dc.?e dùng bộ pythonpak và UltraPowerModulePack.cài chạy trên thẻ nhưng khi cài thằng này vào click vào icon nó cứ ra.:D

- Ko cần cài đặt python mà chỉ cài đặt File Power Python 4.0 all là ok nha lên google search lại nha (PowerPython4All.v.4.0.0.RunAll.PyApp.Unsigned.moded.repacked.mEnPDA.sis)

- Chúc bạn thành công Lưu ý nhớ là Remove toàn bộ Python và Moduck trên Phone của bạn rồi cài cái này vào

Status
Không mở trả lời sau này.