• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[New] Anh Hùng Xạ Điêu 1 - Việt hóa

majinbuu_222

ANH HÙNG XẠ ĐIÊU 1

Giới thiệu:
Truyện xảy ra vào thời Tống (960-1279) khi người Nữ Chân bắt đầu tấn công bắc Trung Quốc. Tiểu thuyết xoay quanh tình bạn giữa Dương Thiết Tâm và Quách Khiếu Thiên, những anh hùng đã chiến đấu chống lại sự xâm chiếm lính Kim. Mối quan hệ của họ sâu đến nỗi họ thề khi con lớn, chúng sẽ trở thành huynh đệ kết nghĩa hoặc lấy nhau.

Câu chuyện tập trung vào những gian nan đau khổ mà cả hai trải qua. Quách Tĩnh, con của Quách Khiếu Thiên lớn lên ở Mông Cổ, dưới sự bảo vệ của Thành Cát Tư Hãn. Dương Khang mặt khác lớn lên là hoàng thân của nhà Kim.​

Thể loại : RPG nhập vai theo cốt truyện.

Phiên bản đã được "xyz" gửi tin nhắn miễn phí hoàn toàn !
Link Down:
Download

Nguồn: Openitvn.net

Last edited by a moderator:

thincola

ANH HÙNG XẠ ĐIÊU 1

Giới thiệu:
Truyện xảy ra vào thời Tống (960-1279) khi người Nữ Chân bắt đầu tấn công bắc Trung Quốc. Tiểu thuyết xoay quanh tình bạn giữa Dương Thiết Tâm và Quách Khiếu Thiên, những anh hùng đã chiến đấu chống lại sự xâm chiếm lính Kim. Mối quan hệ của họ sâu đến nỗi họ thề khi con lớn, chúng sẽ trở thành huynh đệ kết nghĩa hoặc lấy nhau.

Câu chuyện tập trung vào những gian nan đau khổ mà cả hai trải qua. Quách Tĩnh, con của Quách Khiếu Thiên lớn lên ở Mông Cổ, dưới sự bảo vệ của Thành Cát Tư Hãn. Dương Khang mặt khác lớn lên là hoàng thân của nhà Kim.​

Thể loại : RPG nhập vai theo cốt truyện.

Phiên bản đã được "xyz" gửi tin nhắn miễn phí hoàn toàn !
Link Down:
Download

Nguồn: Openitvn.net
hay day

LastKnight

việt hoá đc 1 chút àh,còn lại là tiếng Hoa hết,màn hình game nhỏ wá,làm mất hứng chơi

7_up

không biết các bác thế nào chứ em chơi dc 1 tối :)) chắc do chơi nhiều ,và anh em nào cài gì trong game chứ có sdt lạ nó nhắn tin bảo em chơi ahxd quá nhiều và phải cẩn thận :(( làm em toát hết mồ hôi

llTuyetTinhCocll

không biết các bác thế nào chứ em chơi dc 1 tối :)) chắc do chơi nhiều ,và anh em nào cài gì trong game chứ có sdt lạ nó nhắn tin bảo em chơi ahxd quá nhiều và phải cẩn thận :(( làm em toát hết mồ hôi

đúng rồi á....cái game này ko hỗ trợ màn hình cảm ứng buộc người chơi phải xài bàn phím ảo...chỉ việt hóa dc 1-2 khúc đầu à....còn nhiêu là tiếng gì à...( có thể là tiếng trung) nên cứ hiện ô vuông.....ko hiểu gì cứ bấm bấm rồi nó tự gời tự nhân tin nhắn á.....( tin nhắn dạng ô vuông luôn)....hix.....màn hình thì chắc dành cho máy nhỏ oài.....