• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[New] Counter Strike Survival 3D [SIS]

tuanlong0207

up phần mêm lên cho mọi người cùng xài đừng bao giờ kêu người khác click thanks thật đấy,click thanks là sự cảm ơn thật lòng chứ nếu kêu người khác click thanks thì ko còn ý nghĩa rùi

nouvu2372

Click Thanks!để người khác nhận thấy đây là Pm hay Game hay mà Down về nhiều (đây là đòn tâm lí) thấy 1 vài người Thanks! thì ai mà rãnh down về chơi.Cái chính của người post là muốn người khác quan tâm đến topic của mình.Và cũng thể hiện bạn là người có văn hóa mạng nữa

haonam999

Click Thanks!để người khác nhận thấy đây là Pm hay Game hay mà Down về nhiều (đây là đòn tâm lí) thấy 1 vài người Thanks! thì ai mà rãnh down về chơi.Cái chính của người post là muốn người khác quan tâm đến topic của mình.Và cũng thể hiện bạn là người có văn hóa mạng nữa

vậy game này dành cho đời máy nào,bạn nên nói rõ để mình và mấy bạn khác dễ bit' ,thank

thanhtungsx

up phần mêm lên cho mọi người cùng xài đừng bao giờ kêu người khác click thanks thật đấy,click thanks là sự cảm ơn thật lòng chứ nếu kêu người khác click thanks thì ko còn ý nghĩa rùi

Không yêu cầu thì sẽ có người tải về ko thank , bây giờ chơi du kích nhiều lắm bạn à . :D

Auto

Không yêu cầu thì sẽ có người tải về ko thank , bây giờ chơi du kích nhiều lắm bạn à . :D
Nhưng em hỏi nè!
Thanks để làm gì...thấy ai cũng ghi sau khi post bài là hãy thanks...nhìn thấy k có thiện cảm tí nào.
Em còn mong mọi người xóa hết cái thanks họ cho em nữa đó.
Posted via Mobile Device

thanhtungsx

Nhưng em hỏi nè!
Thanks để làm gì...thấy ai cũng ghi sau khi post bài là hãy thanks...nhìn thấy k có thiện cảm tí nào.
Em còn mong mọi người xóa hết cái thanks họ cho em nữa đó.
Posted via Mobile Device

Thank để thể hiện là người văn minh , lịch sự khi được người khác giúp đỡ thôi em à . :D

Auto

Thank để thể hiện là người văn minh , lịch sự khi được người khác giúp đỡ thôi em à . :D
uhm
Em nêu ý kiến bản thân thế thôi hà.
Thôi thì nói thế thôi chứ e k có ý gì đâu! :)
Mod khỏi xóa nhé!
Lát e xoá 2bài trên. :)
Posted via Mobile Device

thanhtrung1278

Anh Nouvo LX ;) ui cái này có tự động chuyển cảnh khi mình giết hết boss hay khi minh chết hok? e cũng có 1 bản nhung giết hết boss, chẳng thấy chuyển cảnh j hết. chán.

hhkkll

Tiếng j ấy, anh đâu mà anh. có bản của teppi post mới là tiếng anh. mà chơi cũng chán òm.