• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW] Crazy Hen v1.00 S60v5 Symbian^3 Signed - Hứng trứng gà nào.!!!!!!!!

NTiolanDatluu

[SIS] Crazy Hen v1.00 S60v5 Symbian^3 Signed - Hứng trứng gà nào.!!!!!!!!

Crazy Hen v1.00 S60v5 Symbian^3 Signed [by Migital]

Hứng trứng gà mại zoooo! :))

Thu thập nhiều rổ trứng để đạt số điểm nhiều hơn.

Chỉ cần di chuyển xô về phía trước hoặc phía sau để thu thập trứng. Nếu bạn thu thập đủ, bạn sẽ chuyển sang cấp độ tiếp theo. Nếu bạn bỏ lỡ 5 cái trứng gà...bạn sẽ.....GAMESOVER! :D

Chỉnh sửa cuối:

vietoanphudu

Hình như game này với game Jack Jumping chỉ chơi được ở vùng Ấn Độ mà thôi. mình nhớ là vậy vì Serial Game cho QT 4.7.3 này ra 1 lượt... (Cũng không rõ lắm có thể nhớ lầm) nhưng bạn đã chơi Game này chưa ?.

Chỉnh sửa cuối:

love89

Crazy Hen v1.00 S60v5 Symbian^3 Signed [by Migital]

Hứng trứng gà mại zoooo! :))

Thu thập nhiều rổ trứng để đạt số điểm nhiều hơn.

Chỉ cần di chuyển xô về phía trước hoặc phía sau để thu thập trứng. Nếu bạn thu thập đủ, bạn sẽ chuyển sang cấp độ tiếp theo. Nếu bạn bỏ lỡ 5 cái trứng gà...bạn sẽ.....GAMESOVER! :D
mình sẽ test............thank pro,,,,,,,,​

thainguu

Symbian Belle ra nhanh nhanh để thu hút các nhà phát triển ứng dụng, thấy game cho Sym èo uột toàn java mà chán hịc

shido_katori

Active Member
cài thì kết nối mạng, cài xong báo game chỉ dành cho " INDIAN REGION" chủ thớt Test trên V5 chưa thế ???!!!!! :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?

Hình như game này với game Jack Jumping chỉ chơi được ở vùng Ấn Độ mà thôi. mình nhớ là vậy vì Serial Game cho QT 4.7.3 này ra 1 lượt... (Cũng không rõ lắm có thể nhớ lầm) nhưng bạn đã chơi Game này chưa ?.
giống bác này nói đấy

jack_hunter97

Sắp có điện thoại bella giá rẻ đó khoảng 8, 9 chai và chjp 1g như vậy mấy con c6 n8 xuống giá rồi lúc đó mua thì anh em sẽ lên đời sớm thôi

love89

game này nhìn hình ảnh va gt có vẻ hay nhưng cài qt rồi vẫn ko play được.

vietoanphudu

chủ thớt đi chết đi....mất gần chục MB toi mà ko chơi đc :((

Bạn ấy có ý chia sẻ thôi, không chơi được thì gỡ bỏ mặc tình gì bạn nói khó nghe vậy.
Với lại game này vẫn chơi được nhưng nó chỉ hoạt động ở vùng Ấn Độ thôi.

boy_online01

Bạn ấy có ý chia sẻ thôi, không chơi được thì gỡ bỏ mặc tình gì bạn nói khó nghe vậy.
Với lại game này vẫn chơi được nhưng nó chỉ hoạt động ở vùng Ấn Độ thôi.

Nếu tải bằng điện thoại thì cũng mất kha khá đó :)). Nói thật là mấy cái phần mềm bác này post em cứ phải đề phòng, ko có cái dấu kiểm dịch là ko down :D. Cái hình trên hình như lấy của bên DS hay sao ý

vietoanphudu

Có lẽ ý bạn ấy nói chắc là do để NokiaSmartInstaller cài luôn nên tốn dung lượng do NSI cập nhật.

XXXXXXXXXXXXXXXXXX `~Close~' XXXXXXXXXXXXXXXXXXXX