• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[New] Đá Thần II - Việt Hoá

sjnlong

Xin chào mọi người , dạo này bận nhiều việc với lại cũng có chút ít chuyện riêng tư nên Long ko thể hoàn thành Hoả Vân Cuồng Đao sớm đc.
Nay xin post 1 game mà Long đã vh,nhưng còn thiếu đối thoại rất nhiều.
Anh em chơi đỡ buồn trong khi đợi game kia nhé.
Game free thì ko việt hóa 100% nhé các bạn ;;)

Đá Thần II

Thể loại : ARPG
Giới thiệu : Phiên bản thứ 2 của game Saint Stone với nhiều cải cách hơn: có hệ thống pet,bắt và nuôi pet...

Phiên bản 240x320 đã được crack miễn phí hoàn toàn.

Tải tại đây

ho4ng07

RPG 1 thể loại game mà tôi rất kết . xin chân thành cảm ơn chủ thớt & mong bạn VH thêm được nhiều game nữa. Nhất là thể loại RPG

pk911

bọn china làm game thì đỉnh rùi,mỗi tội thằng nhân vật bé tí :(

bluedragon0307

Đánh xong ông pháp sư áo xanh rồi làm gì nữa vậy mọi người? Mình đánh xong ko ra khỏi map dc, game cũng ko tự đổi cảnh, hn bị lỗi thì phải :(

sjnlong

Đánh xong ông pháp sư áo xanh rồi làm gì nữa vậy mọi người? Mình đánh xong ko ra khỏi map dc, game cũng ko tự đổi cảnh, hn bị lỗi thì phải :(

Chụp lại hình mình xem :|
Mình chơi game này chưa bị lỗi bao giờ .

bluedragon0307

Chụp lại hình mình xem :|
Mình chơi game này chưa bị lỗi bao giờ .

Mình qua dc rồi, đánh xong là game tự chuyển cảnh. Chắc tại game lỗi nên thế, restart lại máy là ok. Bây giờ thì đanh mò đường, chả biết đi đâu tiếp nữa đây :)

hungtuyen

Member
ui!sao bi jo lam game bất công voi tụi choi free the!hic. dung la cag`hiện đại thi cag hại điện !dù j cũng tks bac da~ up game

toan_829

Help!Help! Bản đồ có 3 khu,Trái Phải và Dưới..Mình mở đc Cái Trái Và Dưới rồi còn cái bên phải chưa mở đc.Lv 30..Bác nào bít chỉ giùm.Thaks :(