• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New! Fifa 2010 (By EA Mobile) s60v5

Hoden

Super V.I.P
New! Fifa 2010 (By EA Mobile) s60v5

* thể loại game thể thao bóng đá

* nhà sx: EA

* dạng game: java

* cách chơi : dùng viết hoặc tay diều khiển hưóng bóng đi

sút thì ấn vào hình .

các bạn tìm hiểu thệm cách chơi nhé

các bạn đã yêu thích bóng đá và đã chơi thì không thể bỏ qua vòng loại fifa 2010

cập nhật chuyển nhưọng mới cầu thủ mới và áo mới

gồm những câu lạc bộ tham dự rất hay không thể bỏ qua

download line cho các bạn không xoá đuôi 7z

Mã:
[URL="http://www.4shared.com/get/133833056/51abaf0e/Fifa10_Nokia5800.html;jsessionid=7ED43890E96F62A649F77F46D5B79309.dc113"]mediafire[/URL]

hãy ấn thank ngưòi có công cập nhật

Chỉnh sửa cuối:

ho4ng07

về game java thì em vẫn kết real football hơn là fifa :) . dù sao cũng thank anh hoden

jack_hunter97

Mình kô thích mấy game đá theo kiểu java này khoái có dạng sis hơn nhưng biết làm sao thời vàng son của s60v5 đã qua mình mà là tổng giám đốc nokia mình lấy nokia c603 thay 5800đem về năm 2007( kô dám đem n8 vì thời đó công nghe chưa có camera khủng thế ) thời đó i phone còn xoắn sao "ấy" nổi mấy ảnh 5 chấm màn hình nhìn dưới ánh nắng mặt trời chạy flash thêm mấy game hot nữa và giá 10 chai thì bạn sẽ chọn con nào và từ từ mỗi người trong s60v5 đều có s^3 mà xài giá rẻ cấu hình khủng hỗ trợ game pro hơn nhiều bản flash hơn ôi ước mơ thôi kô mơ nữa thanh kiêu bạn