• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"New" Game Cool OL 0.97. 2042 Chinese Full screen - Sis

master09

"New" Game Cool OL 0.97. 2042-V5-Chinese Full screen - Sis

Một game chinese hấp dẫn và theo mình nghĩ game này chỉ dành cho N97,C6 vì có bàn phím QWERTY. Các bạn đọc chi tiết ở dưới mình dịch bằng google các bạn có thể hiểu một phần nào về thể loại game. chúc các bạn vui vẻ

"Cool bưởi OL" là một thể loại hay nhất trên điện thoại di động chơi game, người chơi có thể được tùy biến dựa trên các hình ảnh, cung cấp chơi không giới hạn đối với các trò chơi và sự mở rộng của một cộng đồng, không còn là một nâng cấp nhàm chán, hoạt động trơn tru và những hình ảnh tuyệt đẹp, chất lượng cao, hiệu ứng âm thanh, cho tất cả các game thủ mang lại cảm thấy tươi, và sống động.
Các tính năng: hệ thống nhân vật avatar , người chơi chọn hình ảnh của riêng mình, và nâng cấp nhân vật của mình , hoạt động thông suốt, những hình ảnh tuyệt vời, chất lượng cao âm thanh và âm nhạc không giới hạn mở rộng của một cộng đồng.
Hoạt động:
Arrow phím: di chuyển con trỏ kiểm soát và vai trò của trái và phải
Trung nút: đối thoại / trình đơn để xác định
Phím số 3: thuộc tính / kỹ năng / tài năng trái giao diện điện thoại di động
Phím số 6: thuộc tính / kỹ năng / tài năng di chuyển giao quyền
* Key: chuyển đổi sang giao diện đăng ký
Phím #: Chuyển sang đầu vào
Còn lại mềm chính: để vào vai trò của tài sản giao diện
Ngay mềm chính: đưa lên trình đơn game
Kỹ Năng: Có tổng cộng 24 kỹ năng. Chia thành các loại sau: tăng cường các tính chất cơ bản của các lớp học, gió của mình nhanh như chớp, các Hsu Ju-lin, sự xâm lăng, lửa, cố định, chẳng hạn như núi, Fūrinkazan; thương tích tăng lên lớp, múa thanh kiếm, sức mạnh cánh tay và xảo quyệt dị giáo và kiếm sĩ , tuyệt vọng, không mang vũ khí, tăng hiệu quả thể loại chiến đấu, áo giáp bảo vệ cơ thể, có gió thổi từng cơn mưa rào, chiến sĩ đến block, mắt khéo léo trong tay; cho các loại thú cưng. Bị tàn phá và vua của loài thú, đẫm máu fury; hiệu ứng đặc biệt lớp học. Một đòn nặng, Pohuaizhiwang, tấn công Mirage, Thunder khiêu vũ với gốc của vấn đề, sống sót.
Vũ khí: Vũ khí được chia thành ba loại: kiếm, vũ khí hạng nặng lớp và các lớp học khác. Vũ khí sở hữu như sau: trực tiếp chấn thương, ném thương tích, đập, Zhen Fei, bị gián đoạn, dodge, Parry, choáng váng. Và bởi vì các đặc tính khác nhau của vũ khí, vũ khí có khả năng để gây cản trở nhau, dodge, Parry, choáng váng tài sản tăng lên.
Talent: Trò chơi cung cấp tổng cộng 8 tài năng, mỗi món quà được chia thành năm lớp. Little Fairy, chỉ có nhóm các kỹ năng tấn công. Qiankun ném, ném vũ khí, từ số lượng các thương tích cho nhau. Răng cho răng, bạn đánh bại tôi tên của tôi cho thấy, bạn có thể xem xét. Thổi giết, bất kể bên kia toàn của máu, có nghĩa là bên kia để khởi động một mùa thu thành công. Fatal thổi, xin vui lòng không nhầm lẫn giữa một slay thổi. Lingboweibu, tăng cơ hội để né tránh, chỉ cần nói, là để cho nhau nhiều hơn và để đánh bạn. Iron tường, để giảm chấn thương sau khi bị đánh. Metal Mesh, điều trị, một khi chiếm đóng bằng cách tung ra một vòng.

Các bạn test, cảm nhận và cho ý kiến nhé. Và mong rằng có ai đó VH game này. Thank mọi người!

Mã:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ytb9nhx1bzdfih2[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

tosenzzz2

Công nhận tàu có nhiều game nhập vai đồ họa đẹp thật.
Thấy nhân vật có 1 mớ tính năng cũng như phép thuật thế kia chắc cũng hay lắm đây..
:D
Tiếc là ko có bản tiếng anh nhỉ.

Hoden

Super V.I.P
game này trông hay thế, có ai việt hóa thì hay quá

CÓ TOPIC đề nghị việt hóa đấy các bạn, nhờ các KTV tham khảo xem có thể VH được không????
hoặc các bạn có thể tự VH vớ bài hướng dẫn vh

letdance543

trời ơi nhanh nhanh có tiếng việt hay tiếng anh đi nhìn đẹp phết trong khi game cho s60v5 đồ học :(( nản

angelboy12

muốn việt hóa nhưng không thể nào chơi được nên củng đành ngậm ngùi đắng cay không việt hóa cho anh em chơi được hihihi

thanhdp2006

cảm ứng ko có bàn phím như 5800 thì sài bàn phím ảo chơi như bình thường thôi.

joeD

cảm ứng ko có bàn phím như 5800 thì sài bàn phím ảo chơi như bình thường thôi.

nói chuyện vậy cũng nói n97 có bàn phím để chi tai 5 sao nó với 58k cũng là cảm ứng s60v5 nhưng giá tiền lại khác nhau phải động não trc khi nói chứ

ljz282

nói chuyện vậy cũng nói n97 có bàn phím để chi tai 5 sao nó với 58k cũng là cảm ứng s60v5 nhưng giá tiền lại khác nhau phải động não trc khi nói chứ

Bạn nói quá lời rồi đấy! Cũng nên "động não" trước khi nói chứ!

Cái này là game online hay offline nhỉ? Hình như là game online. Bọn Tàu biết móc túi thanh niên thật :-ss

caothu2324

Bạn này nói cũng đâu có động não mấy. Game này dành cho cả N97 và C6 vì nó có bàn phím qwerty. Còn nói về giá tiền thì X6 đắt hơn cả C6 nhưng cũng đâu có chơi đc game này đâu :))

Jank

Bạn này nói cũng đâu có động não mấy. Game này dành cho cả N97 và C6 vì nó có bàn phím qwerty. Còn nói về giá tiền thì X6 đắt hơn cả C6 nhưng cũng đâu có chơi đc game này đâu :))

=)) động não là đây!!!

shdjmama

Tụt vọng vì mìk sài x6 =))

nec_versa_e6200

giá mà 4 năm trước con bạn rủ đi học tiếng trung mình đồng ý có phải bây h chơi đc game này ko.( 5k8 nhưng có bluetooth keyboard) =))=))