• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW] Metal Slug 4 Mobile Vô Lẹ Nào

nouvu2372

Metal Slug 4 Mobile

Languages: EN,FR,IT,DE,ES

4/6 - Move left / right
2- Jump
8 - Crouch
5 - Shoot / Select
1/3/7/9 - short press - Shoot diagonally
1/3/7/9 - press and hold - Shoot vertically
0 - Grenades / Slug
* - Enter / exit Metal Slug tank
# - Sacrifice Metal Slug tank

thanhtungsx

Hiii , Game đẹp lắm để anh down về test cái . Chúc mừng em đã lên VIP . Có rửa lon ko em ? Có gì phone cho anh nhé . :D

MinhThang

Manager
Hiii , Game đẹp lắm để anh down về test cái . Chúc mừng em đã lên VIP . Có rửa lon ko em ? Có gì phone cho anh nhé . :D

Game này mình đã chơi từ lâu, đúng là rất hay và dễ chơi, vì mình chỉ thích những Game dễ chơi thôi.:D

liro

Máy mình là N95 8G khi cài trò này thì bàn phím không có tac dụng có cách nào để mình chơi được game này không bạn

khongtubeobeo

pạn! cho mình hỏi, khi Fmat máy! sao icon van bị mất không lấy lại được? mừ khi bộ nhớ trong của mình tại sao xóa gần hết các five,Fmat thẻ nhớ mủ dt vẩn páo dung lượng bộ nhớ trong full? mình phải Fmat dt! nhưng không đc bao lâu? các pạn jups với??? HIx:|

khongtubeobeo

các pạn ơi! dt của mình thi thoảng hay gặp lổi : Bộ nhớ trong full! mặc dù mình đã xóa gần hết các five của bố nhớ trong,có khi Fmat kả thẻ nhớ! chỉ có kách Fmat dt,nhưng ko được bao lâu! Vây phải lam sao các pò???
mừ khi Fmat dt của mình ko lấy lại được code pan đầu là 12345???chán :|

JuRay-Duan

pạn! cho mình hỏi, khi Fmat máy! sao icon van bị mất không lấy lại được? mừ khi bộ nhớ trong của mình tại sao xóa gần hết các five,Fmat thẻ nhớ mủ dt vẩn páo dung lượng bộ nhớ trong full? mình phải Fmat dt! nhưng không đc bao lâu? các pạn jups với??? HIx:|

Bạn nói rõ hơn tý xíu đc kô, mình kô hiểu câu hỏi của bạn cho lắm :-?? , bạn đang dùng máy gì ?