• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New Mod: Hiệu ứng Visualations WM3.0 For P1i

shadow141206

Chủ đề kỳ này là về ... Động vật !!!!!!!!!
Xem tại đây nhé (sr nha, mình chưa bít xài qCam ^^)

Download:

P/S: chép theo đúng đường dẫn trong C nhé :D. Nhớ restart máy lại để thay đổi có hiệu lực !!! Njoy

P/S: Ko bít có post nhầm chỗ ko nhỉ :-?:-?:-?

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Đúng chỗ rồi đấy bạn!!! Nhìn Video chạy khá ấn tượng.Chú thích là chỉ dàn cho P1i thôi nhé!!!

shadow141206

Chà, ko lẽ diễn đàn của mình ít người xài P1i + có cài WM3.0 + muốn đổi visualation cho Wm3.0 thế sao ?? :O:O:O:O:O

Vitcon321

Ủa Mấy cái visualation này có gần hết trong walkman 3.0 bản mới nhứt rồi mà bạn.còn cái khác như của thằng window ko?Chừng nào mà có bản nào tự đổi visualation vd từ bông hoa--->tuyết mà ko cần chỉnh tay tự dìu chỉnh giống như window media thì tui bái phục lun

shadow141206

Ủa Mấy cái visualation này có gần hết trong walkman 3.0 bản mới nhứt rồi mà bạn.còn cái khác như của thằng window ko?Chừng nào mà có bản nào tự đổi visualation vd từ bông hoa--->tuyết mà ko cần chỉnh tay tự dìu chỉnh giống như window media thì tui bái phục lun

Bạn phải khởi động lại mới thấy thay đổi nha bạn ;;). (Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi post bài nha bạn)

nguyendoanto

file đó là file rar mà bạn ;;);;);;)

Lên bằng operamini 4.2 làm sao mà dow được. ý mình là up trực tiếp lên diễn đàn.
Mà link bị die rồi hay sao ý.
Hồi nãy ra tiệm net click vào ko đc

Posted via Mobile Device