• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW] Nokia's Inclusion{Are You Feeling Like You Are Being Watched}

tuanphi

Nếu cảm thấy như bị theo dõi, trò chơi này là dành cho bạn. Trong thực tế, bạn đang bị theo dõi và tên peepers là Blackwell Briggs. Những gì bạn phải làm là để khám phá và hack máy ảnh ở London thông qua đúng vị trí-on quét virus: giúp đỡ các đồng minh của bạn hack máy ảnh phát hiện ra từ bất cứ nơi nào!

360x640_S60v5 (Nokia 5230, Nokia 5530 XpressMusic, Nokia 5800 XpressMusic, Nokia N97, Nokia N97 mini, Nokia X6)
http://www.mediafire.com/?tpu2bdq55775qw1

Cách cài đặt:

Giải nén và chép cả tập tin vào điện thoại của bạn.

Cài đặt bằng cách chạy file JAD

nam_luna

Ặc thế này mà cũng không hiểu đơn giản thế mà nhưng em cũng không hiểu thông cảm nhờ ai chơi rồi giới thiệu hộ phát

bigboo

cái tựa đề, nội dung và hình chả thấy liên qan j đến nhau cả
Mà s60v5 chạy đc file .jad àh?

phjkhanh1988

Link down hơn 2mb mà down về file cài đặt jad 2kb rùj khj cài đặt file jad này lại tiếp tục down tiếp file hơn 2mb nữa nên nản quá mình stop luôn vì dùng đt down đợi lâu quá

Envoy_love_99

Link down hơn 2mb mà down về file cài đặt jad 2kb rùj khj cài đặt file jad này lại tiếp tục down tiếp file hơn 2mb nữa nên nản quá mình stop luôn vì dùng đt down đợi lâu quá

ừh đúng rùi đó gửi link hoặc up file cài đặt trực tiếp đi