• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New - OxyFile chương trình quản lý file tuyệt vời

lamquangtu

Link thì vẫn sống nhăn nhưng nếu không có thuốc trị thì cái OxyAgent Cube này cũng chẳng sống được bao lâu:D:D:D

Theo mình biết thì thằng OxyCube mặc dù là bản Trial nhưng nó không giới hạn thời gian sử dụng mà chỉ giới hạn về tính năng. Do đó các bạn cứ yên tâm vọc đi.

kgb502

hay quá nhỉ! bác nào dùng thử rồi thì cứ post những kinh nghiệm lên cho anh em biết luôn nhé :)). đỡ mất công mày mò ý mà(bon em đi tăt đón đầu cho tiện).

tommynguyen1961

hay quá nhỉ! bác nào dùng thử rồi thì cứ post những kinh nghiệm lên cho anh em biết luôn nhé :)). đỡ mất công mày mò ý mà(bon em đi tăt đón đầu cho tiện).

Chương trình này tốt, ứng dụng tiện lợi.Đã test và thành công. Mời bạn sử dụng.:|

Son_Nguyen

Bạn down về rồi tự mày mò nghiên cứu mới thấy thú vị chứ.. Chờ người khác chỉ cho biết cách làm thì chán lắm..:|

kgb502

cũng muốn thử mày mò lắm, nhưng lỡ có chuyện j thì mất công lắm. mỗi lần như thế lại phải up lại fw rồi làm lại từ đầu. đi tắt cho tiện hì

lamquangtu

cũng muốn thử mày mò lắm, nhưng lỡ có chuyện j thì mất công lắm. mỗi lần như thế lại phải up lại fw rồi làm lại từ đầu. đi tắt cho tiện hì

Như thế cũng được, nhưng mà thực ra làm đi làm lại vài lần cho quen tay cũng được chứ sao. Từ ngày mua máy đến giờ mình phải format máy đến 10 lần, update FW 2 lần rồi, mà mình lại lười backup nên lần nào cũng làm lại từ đầu. Đến giờ quen tay rồi hack mod, cài lại cũng nhanh thôi mà. Chỉ có danh bạ thì backup lại cẩn thận thôi.

P/S: nếu chỉ để nghiên cứu về PM này thì cũng chẳng có gì nguy hiểm đâu. Bạn chuyển caps switch sang ON để xem trước đã, khi nào muốn xóa cái gì thì lại chuyển về OFF.

shadow141206

Ax, xài Ct này thì có gì nguy hiểm đâu bạn ?!?!?! Chỉ khi nào bạn mod hack hack bậy bạ thì mới nguy hiểm tới phone thôi ;););)

lamquangtu

Ax, xài Ct này thì có gì nguy hiểm đâu bạn ?!?!?! Chỉ khi nào bạn mod hack hack bậy bạ thì mới nguy hiểm tới phone thôi ;););)

Có đó Shadow, thằng OxyCube nó cho xóa file đấy (nếu CapsSwitch đang OFF) nên nếu nhỡ tay xóa nhầm thì cũng phiền.

bong

Mình không cài OxyAgent_UIQ3.sis vào P990 được , máy hiện "component failed security check .Can not instal" bạn nào biết xin chỉ giúp

alphabet

Báo cáo các bác : em đã cài OxyCube rồi làm theo hướng dẫn.Connection Wizard thì ko nhưng OxyCube lại tự nhận ra P1i của em,giống như hình mẫu kia.Tuy nhiên chẳng làm j đc cả : mở tất cả các mục như danh bạ,sms... đều trống rống.Các ổ có báo đúng dung lượng nhưng mở ra toàn lỗi.
Chả hiểu bị j,chán qá.Mà cái này nếu có lisence thì hơn j trial vậy?

hoanghai_188

Các bác làm có nhanh k? sao mà em làm lâu lắm.hic. Chờ mãi mà cứ conectingphone... K đủ kiên nhẫn nên thôi....hiii

gintamarchen

Báo cáo các bác : em đã cài OxyCube rồi làm theo hướng dẫn.Connection Wizard thì ko nhưng OxyCube lại tự nhận ra P1i của em,giống như hình mẫu kia.Tuy nhiên chẳng làm j đc cả : mở tất cả các mục như danh bạ,sms... đều trống rống.Các ổ có báo đúng dung lượng nhưng mở ra toàn lỗi.
Chả hiểu bị j,chán qá.Mà cái này nếu có lisence thì hơn j trial vậy?

Bạn phải ấn Read rồi mới đọc đc