• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New Photo 1.0.1 update cho Nokia 5800, N97, N97 mini, X6, C6, 5230

conmeoma

Các bạn ơi, mình thấy nokia vừa thông báo là update phần mềm new photo 1.0.1 cho 5800, N97, X6, C6,5230 nhưng lại 0 có hỗ trợ cho 5530, tức wa à. Nó chỉ cho tải về trong phần software update thôi.
Link thông tin nè :
http://europe.nokia.com/support/down...re-update/news
Đây là phần mềm cải thiện duyệt ảnh và chia sẻ ảnh mới. Nên mình xin các bạn trích nó ra thành file sis để có thể cài trên 5530 nha.

traicauhd

Mình vào cập nhật phần mềm có thấy gì đâu mà cho bạn file cài được (5230 v40.0.003)

conmeoma

bạn iu quý, cho mình hỏi cái. Có thể cái new photo đó nó cập nhật sẵn trong V40 của 5230 chăng? Cho mình hỏi là sau khi đã cập nhật lên V 40 thì cái Gallery của 5230 có gì mới 0?nó có load ảnh nhanh hơn 0? và cái gallery của 5230 có giống gallery của C6 và N97 0?tức là khi hiện hết hình ra, nó có cái dấu mark (dấu chọn) nhiều hình dc đó?mình tiếc là gallery của 5530 0 có cái dấu mark hình chữ V đó nên rất bất tiện khi chọn hình. nên mình mong muốn có dc cái file sis new photo này. Nếu vậy bạn cho mình xin cái file sis Gallery( hay còn gọi là Bộ sưu tập) trích ra từ firmware mới nhất (V40)của 5230 nha.hay từ C6 cũng dc. vô cùng đa tạ. Mình mong tin bạn. Chúc bạn vui vẻ!^^