• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New ROM JA5 cho OMNIA2 - i8000

thanhlongmbk

Vào được rồi, ftp://176.mine.nu/I8000, bác này cho băng thông 1M6, down mỗi file mất có hơn phút, nhàn quá. Cám ơn bác nhiều nhé. Chút nữa down hết mấy cái bên ngoài của bác luôn, để về sau biết đâu lại dùng đến.

binhhdda

Các bác cho hỏi dùng cách nào để nối các file của PDA xx.z7.001, xx.x7.002... lại với nhau thế, có dùng PM gì cho mình xin với! thanks!

bynight85

Có bác nào có bị lỗi đang gọi, nó bị lỗi tự ngắt ko, đây là do rom hay là do mình cài đặt trên máy ạ, giải thích giùm em với hic, đang gọi cho bạn gái thế mà tự ngắt chán ghê.

huhuchuz

cho mình hỏi là sao từ khi mình up rom này thì ko dùng được wifi :( có ai bị thế ko nhỉ??? giờ phải làm sao đây???

cungxuxu

Tôi chưa đọc được một bài nào khẳng định là máy sau khi tự Up ROM là perfect hết , không lỗi này cũng lỗi khác . Tốt nhất là chờ Rom của CTy thôi ,sd mà cứ trục trặc thì bực mình lắm

secanny

Các bác cho hỏi dùng cách nào để nối các file của PDA xx.z7.001, xx.x7.002... lại với nhau thế, có dùng PM gì cho mình xin với! thanks!

Dùng phần mềm này nối lại -----> http://www.FSJSetup (cat, rap file)

Tôi chưa đọc được một bài nào khẳng định là máy sau khi tự Up ROM là perfect hết , không lỗi này cũng lỗi khác . Tốt nhất là chờ Rom của CTy thôi ,sd mà cứ trục trặc thì bực mình lắm
Perfect theo bạn nghĩ là như thế nào? Các bản ROM mới ra đều là ROM gốc hết bạn ah. Lý do có các bản ROM cook là làm cho ROM gốc nó perfect hơn .bác không thử thì làm sao biết nó perfect chỗ nào.

txhoang127

có bác nào gặp tình trạng ko kết nối được với PC sau khi up bản SB 07 ko vậy?